Các mẹ cứu em với : Tình hình cả nhà em đang bị mẩn ngứa khắp người các mẹ à , ban đầu là em với ku tít 6 tuổi bị sau đấy bố ku tít chẳng hiểu sao cũng bị theo, ban đầu chỉ ngứa thông thường em tưởng là do thời tiết hay dị ứng lên chỉ đi mua thuốc mỡ bôi ngứa ở tiệm thuốc tây bôi mấy ngày thì lúc bôi thấy bớt ngứa , vết ngứa nặn đi sau được mấy tiếng vết ngứa hiện trở lại giờ lan ra khắp người tạo thành từng mảng nữa chứ, mà càng ngứa càng gãi khó chịu lắm các mẹ ạ, hôm vừa rồi em cho cả nhà đi khám ở viện da liễu được các bác sĩ chuẩn đoán bị mề đay và được cho thuốc về uống nhưng 10 ngày uống thuốc rồi mà em thấy bệnh vẫn không thuyên giảm thậm chí còn nặng hơn mấy đêm nay cả nhà em chẳng ai ngủ được tai ngứa quá sáng nhìn cả nhà mặt ai cũng hốc hác vì thiếu ngủ mà chán thực sự giờ cuộc sống gia đình em đảo lộn hết cả . Sáng nay đến cơ quan em có tâm sự với các chị làm cùng cơ quan thì được các chị mách cho phương pháp dân gian là dùng lá khế chữa mề đay mẩn ngứa rất hiệu quả , em thì chưa dùng phương pháp này bao giờ lên muốn tham khảo thêm ý kiến các mẹ đi trước xem hiệu quả thế nào để em chiến luôn cho cả nhà sớm ngày nào hay ngày đấy ? CÁC MẸ GIÚP EM VỚI NHÉ ? CẢM ƠN CÁC MẸ RẤT RẤT NHIỀU .