Siêu mẫu cá tính thách thức dư luận vì con bị săm soi.

Quyết định làm mẹ đơn thân và một mình sinh bé Thỏ chưa bao lâu, Xuân Lan phải gánh chịu những áp lực từ dư luận. Mới đây, siêu mẫu cá tính bất ngờ chia sẻ trạng thái bức xúc tột độ khi mình và con gái bị săm soi.

Cô viết: "Gửi cho tất cả những ai đang tò mò về tôi và bé Thỏ: làm ơn tự soi lấy đời mình xem đã hoàn hảo hay chưa rồi hãy soi đời người khác!! Mỗi người có một cuộc đời và sự lựa chọn của mình.

Một đứa bé sinh ra phải được hồn nhiên vui vẻ để trưởng thành. Và ai xâm phạm đến điều đó tôi không tha thứ được. NẾU BẠN LÀ MỘT CON NGƯỜI có văn hóa thì không nên để sự tò mò nhiều chuyện của bạn làm ảnh hưởng đến bất kỳ đứa bé ngây thơ nào cả.

Nực cười có những người ngồi rảnh rỗi đếm ngược thời gian mà tôi sinh bé Thỏ. Vậy ngày tôi quan hệ là ngày nào? Suy ra cha đứa bé là ai? Và họ đang thèm khát nhìn mặt Thỏ con để phán xét. Các chị em mà rảnh thì hãy nâng cấp cơ mặt và bơm vú độn mông tiếp đi.

Hình ảnh hiếm hoi Xuân Lan chia sẻ về bé Thỏ

Chuyện các bạn cũng chẳng có tốt đẹp gì đâu. Nhiều chuyện người ta thì có người nhiều chuyện lại thì ôm nhục mà chết đó. Còn mai mốt muốn biết tôi quan hệ ngày nào và cha đứa bé là ai cứ nhắn tin cho tôi nhé. Tôi sắp xếp cho các bạn chui gầm giường mà biết.

Tôi nhịn lâu rồi. Đáng buồn thay sự nhiều chuyện này xuất phát từ những người danh giá địa vị cao và có cả hot girl nổi tiếng, bao gồm luôn những người kề cận công việc với gia đình Thỏ.

Năm mới chọc cho tui dữ kiểu mới hả ta?

Trả lời nè: "Con tôi do tôi dứt ruột đẻ ra thì nó là con tôi, chứ không nhờ các anh chị phải banh da xẻ thịt mà đẻ nên tốt nhất là đừng soi mói nó là con ai nữa. Bực ghê nơi"

Trước đó, tối 1/11, cựu siêu mẫu hạ sinh công chúa nhỏ đầu lòng tại TP HCM. Mặc dù mới sinh con, Xuân Lan nhanh chóng lấy lại vóc dáng thon gọn và trở lại làng giải trí bằng những bộ hình cá tính, gợi cảm.

Một số hình ảnh khác của Xuân Lan và bé Thỏ:

Xuân Lan chụp hình khỏa thân để lưu giữ hình ảnh thiêng liêng làm mẹ

Ngô Tôn

http://baodatviet.vn/van-hoa/showbiz-viet/xuan-lan-chi-em-ranh-thi-cu-di-bom-vu-don-mong-2363639/