Nửa đêm thức giấc, người chồng phát hiện bạn nhậu đang ôm vợ mình ngủ ngon lành nên liền cầm dao truy sát khiến vợ và bạn nhậu phải đi cấp cứu.

Ảnh minh họa

Ngày 20/9, Công an huyện Củ Chi đang tạm giữ nghi can Chau Hương (SN 1984, trú tỉnh An Giang, tạm trú huyện Củ Chi) để điều tra, xử lý về hành vi “cố ý gây thương tích”.

Tại cơ quan công an, bước đầu Chau Hương đã thừa nhận hành vi phạm tội khi gây ra thương tích cho vợ là chị Neang A (SN 1985) và bạn nhậu của mình, là Chau Đ. (SN 1974, cùng trú tỉnh An Giang, tạm trú huyện Củ Chi).

Trước đó, Hương tổ chức nhậu ở tại nhà trọ trên đường Vạn Kim Ngân, ấp Hội Thạnh, xã Trung An, huyện Củ Chi vào đêm 18/9. Nhậu mệt, Chau Đ. xin tá túc lại.

Nửa đêm tỉnh giấc, Chau Hương phát hiện bạn nhậu đang ôm vợ mình nên liền lấy con dao trong phòng trọ đánh thức bạn nhậu và vợ dậy để hỏi tội.

Trong lúc bạn và vợ phân bua, Chau Hương chém liên tiếp vào lưng vợ và bạn nhậu làm cả 2 bị thương tích phần lưng, người.

Hốt hoảng, cả 2 kêu cứu thì được dân xung quanh chạy đến đưa đi cấp cứu. Đối tượng Chau Hương bị khống chế, bàn giao cho công an.

http://infonet.vn/thay-ban-nhau-om-vo-ngu-nguoi-chong-lao-vao-chem-ca-2-post209548.info