Mấy ngày qua, cư dân mạng vô cùng bất ngờ và xôn xao trước thông tin, MC Trần Thanh Thảo của đài truyền hình Hà Nội bị tố giật chồng trơ trẽn khi đứa con thứ 3 của người đàn ông kia mới được vài ngày tuổi. Trên trang facebook cá nhân mang tên Nguyễn Phương Thảo, vợ của người tình bí ẩn của MC Trần Thanh Thảo đã đưa ra những bằng chứng vô cùng thuyết phục về sự thật gây xôn xao này.

Lời tố cáo gây bão

Ngày 24/10, trên trang cá nhân của mình, chị Nguyễn Phương Thảo lần đầu lên tiếng về một sự thật mà chị đã cố gắng quên đi từ những ngày trước đó. Theo chị Thảo viết “4 mẹ con nhà chị lạy em MC Trần Thanh Thảo MC kiêm biên tập viên đài truyền hình HN. Chị đã nhường chồng chị cho em và 3 đứa con thơ của chị đã nhường bố cho em rồi mà em vẫn ko tha mẹ con nhà chị. Lên mạng đặt điều bêu rếu chị để che mắt thiên hạ cho chuyện em cướp chồng người khác hay sao.

Xã hội đúng là ngược đời, bây giờ toàn bồ dọa đánh chửi vợ. Chị càng im lặng thì em càng làm tới. Chị công nhận em xinh đẹp và giỏi dang hơn chị rất nhiều, nên chị mới ko giữ được 1 người chồng, ko giữ đc bố cho con chị, trong khi em 1 lúc cả trăm thằng, mà thằng nào cũng yêu em đập đầu tưởng chết. Em giỏi mới được lên Tivi suốt ngày. Em thủ khoa văn của trường sân khấu ĐA thì chị làm sao nói lại với em. Em suốt ngày lên mạng tung ảnh đi làm từ thiện trong khi con em thì phải vạ vật nhờ hết người này người khác trông. Em nói em thương yêu trẻ con mà khi con chị còn đỏ hỏn mới 5 ngày tuổi em đã cướp bố của nó. Chị cũng không trơ trẽn được như em trong khi ly thân với chồng vẫn còn mượn ô tô của chồng để đi Đà Nẵng gặp chồng chị.

Hình ảnh gia đình hạnh phúc của chị Thảo ngày 30/4 - 1/5 vừa qua khi chị mang bầu đứa con thứ 3 của chị và chồng cũ ở tháng cuối cùng.

Em giàu có đại gia quá nên chuyện chị chỉ có 15% cổ phần của 1 nhà hàng nhỏ em cũng đem ra chế nhạo. Chị vẫn thấy tự hào vì đó là mồ hôi công sức của chi, chị kiếm đồng tiền khó khăn chứ dễ dàng có tiền như e đâu. Chị chỉ có mỗi 1 người chồng em lấy mất rồi không hiểu còn chưa thỏa mãn hay sao vẫn lên mạng bôi nhọ danh dự chị để làm gì. Chị mong khi nào em có thêm đứa con nữa, lúc vừa mới đẻ đau em cũng được xem ảnh bố của con mình ôm hôn người khác em mới hiểu được cảm giác của chị. Chúc em sớm đến ngày đó

”Ngay lập tức chia sẻ của chị Thảo nhận được hàng vạn người quan tâm với cả ngàn lượt chia sẻ. Lời chia sẻ của chị Thảo được rất nhiều bạn bè của chị xác nhận và rất nhiều người cảm thấy ngỡ ngàng khi hay tin về MC Trần Thanh Thảo. Ít lâu sau đó, trang thông tin cá nhân của cô MC xinh đẹp này đã được xóa bỏ.

Hàng loạt bằng chứng lần lượt được công bố

Để chứng minh cho những điều mình nói là sự thật, ngay lập tức chị Thảo đưa thêm ra những bằng chứng.

Theo chia sẻ của chị Thảo “Quá đau lòng khi phải chứng kiến hình ảnh chồng mình ôm hôn người khác từ lúc con còn đỏ hỏn. Lúc con gái e 5 ngày tuổi họ đã dẫn nhau đi Lào hú hí rồi cho ảnh lên để trêu tức em, giờ lại xóa ảnh đi, may em kịp lưu lại. Em ko định cho lên nhưng mọi người đọc xem nó làm nhục em thế này làm sao em chịu được. Các chị em nhớ giữ chồng tránh xa MC Trần Thanh Thảo, được giải MC xinh đẹp nhất đài truyền hình.

Em và chồng e hiện tại đã ly hôn để 2 người đó được hạnh phúc cùng nhau. Nhưng nó cướp được chồng rồi mà còn cho lên facebook làm nhục em nên em phải lên tiếng đễ gỡ lại danh dự. Nó nói e đi theo dai nên chồng mới bỏ để đi theo nó, mọi người thấy có buồn cười không? Nó nói vậy mà không nghĩ xem giờ đứa út của em với chồng đang được mấy tháng tuổi?(hơn 5 tháng –PV) em vác cái bụng chửa đó để đi đong dai nào được cơ chứ?”"

Hình ảnh chồng mình và MC Thanh Thảo, chị Thảo lưu giữ được trong điện thoại của chồng khi mới sinh con.

Hàng loạt những bức ảnh chị Thảo giữ làm bằng chứng về việc "giật chồng" của MC Thanh Thảo.

Hình ảnh của cặp tình nhân liên tục xuất hiện trên facebook cá nhân.

http://phununews.vn/giai-tri/mc-tran-thanh-thao-bi-vach-mat-vi-giat-chong-nguoi-khac-61602.html