(MegaFun) - Người đẹp chuyển giới khiến khán giả phải choáng váng vì vẻ đẹp nữ tính, gợi cảm và mong manh của mình trong loạt ảnh mới.

Để chuẩn bị ra mắt album đầu tay, Hương Giang Idol tung ra những bức ảnh từ sản phẩm âm nhạc này để hâm nóng hình ảnh. Với tông màu vàng trầm, bối cảnh là rừng hoang vắng, loạt ảnh của Hương Giang Idol gợi đến sự ma mị, liêu trai.

Đặc biệt, nét đẹp của nữ ca sĩ chuyển giới khiến không ít người phải xao xuyến. Trông cô quá mong manh, nữ tính mà vẫn toát lên vẻ đẹp kiêu sa. Thậm chí hình ảnh của cô còn khiến nhiều người liên tưởng đến nữ nhân vật chính trong bộ phim đang gây sốt "Tình người duyên ma".

"Không nói nhiều, không phụ thuộc vào ai, việc mình mình làm luôn là phương châm của mình. Đôi khi cô đơn cũng là điều dễ hiểu... Lặng lẽ làm việc và giờ chờ đợi đứa con đầu lòng ra đời.....!", Hương Giang cũng chia sẻ về album đầu tay của mình.

http://hanoi.megafun.vn/tin-tuc/nghe-thuat/anh-dep/201307/huong-giang-idol-dep-ma-mi-nhu-trong-tinh-nguoi-duyen-ma-281409/