Trời ơi, có mẹ nào ở đây không, vào đây mà chửi cùng với em để cho em có bạnggggggg

Chuyện là ông chồng em hay vào một cái diễn đàn cho cánh đàn ông núp lùm ở trỏng, cái bữa kia em cầm cái iPad của ổng chơi vô tình thấy ổng đang đọc một cái topic mà đại loại là chê bai phụ nữ không ra gì luôn. "Quả thực gái tầm tuổi từ 1995 trở đi, nhan sắc xuống dốc, già nua nhanh chóng, phụ tùng bên trong người thì tã rõ rệt, giống y như nái sề vậy." - đó đó, em copy nguyên văn, từ 95 mà đã bảo người ta phụ tình tã này kia, em đây 1 chồng 1 con thì chắc nó biết nó còn nói cỡ nào. Mà từ khi nào lũ đó có quyền tạo topic nói xấu chị em mình vậy, không biết thằng ml chủ top kia thế nào, ngon nghẻ thế nào, có nhà mặt phố lương tháng 100 củ không, chứ chị đây là chị đéo nhìn nhé, ở đó mà mướt với tã.

hình ảnh
đây em chụp nguyên con nè, các mẹ vào đọc thử.

Còn em copy cho các mẹ đọc luôn cho nhanh:

"Các a e cũng biết, thớt Tôi e ngại những cô gái độc thân tuổi 30 quả là hót hòn họt, gần chục ngày trôi qua nhưng anh em đàn ông vẫn vào bình luận rôm rả.

Trong đó có đến 99 % số anh em con trai (trong diễn đàn lớn bậc nhất VN) đều đồng ý rằng nên tránh xa bà già 30 ra. Số còn lại thì anh em cũng chê là các bà từ 25, 27 tuổi trở lên là tính dẩm vl, già nua nhanh chóng và thân hình cũng tã dần đều qua từng ngày. Nên mình lấy mẫu chung là các gái già là từ 25 tuổi trở lên. Thực sự mình cũng gặp nhiều cô 93,94 nhưng anh em đàn ông cũng chê già hết.

Quả thực gái tầm tuổi từ 1995 trở đi, nhan sắc xuống dốc, già nua nhanh chóng, phụ tùng bên trong người thì tã rõ rệt, giống y như nái sề vậy. 

hình ảnh

Quy luật tiến hóa bao đời nay vẫn thế, đàn ông "thẳng" người ta luôn thích các em gái trẻ 15,18 tuổi, 

hình ảnh

ko thằng nào thích chứ đừng nói là có cảm tình, yêu đương mấy con mụ già 25,30 tuổi cả. 

hình ảnh

Dạng mấy bà già như này, đàn ông chúng tôi chịch xã giao cho biết, chứ yêu đương thì ko bao giờ.

Ở phía kia, con gái cũng thích lấy các anh hơn nhiều tuổi vì đứng đắn, chững chạc người lớn, biết thương yêu chiều chuộng.

Như vậy, đám bà già trơ trọi lại 1 mình, ko có nhóm đối tượng nào để ý tới. Đàn ông giàu, có tiền bạc địa vị người ta sẽ chọn các em trẻ 18,20. Nhóm đàn ông thu nhập bình thường cũng chả bao giờ thêm ngó tới đám nái sề này,

Thực sự cánh đàn ông mà nói, hẹn hò với con gái, đầu tiên là người ta nhìn tuổi đã rồi mới tính đến dating, tuổi mà già là sút ngay. Ra mấy trường cấp 2, cấp 3 toàn các em gái mơn mởn, dễ thương, hồn nhiên nhí nhảnh, chả hơn chán vạn mấy con mụ già nái sề 25,30 đó sao?

Giữa ăn cứt và lấy gái già làm vợ, tôi chọn ăn cứt còn hơn."

Đấy đấy em chờ thằng chủ thớt ml này nó đi ăn cứt đi cho bớt hãm lìn.

Còn em là em điên tiết ông chồng lắm ấy, em cấm ổng tham gia ý kiến ý cò gì vào mấy cái topic tào lao, hãm lìn đó.

hình ảnh
Đây đây, gái 30 là chững chạc, biết chăm sóc cơ thể, chăm sóc gia đình, có vốn sống có trải nghiệm, còn lâu mấy em teen teen theo kịp nhé!
Các mẹ có đồng y với em không ạ, vào chửi cùng em cho vui nào các mom.