Giờ này chắc cũng khoảng 6 tuần sau khi WTT chuyển sang giao diện mới, và cũng là 6 tuần các thành viên không hề bén mảng nữa. Chắc hẳn giờ này team quản trị wtt cũng nên nhận ra là giao diện mới ko thích hợp và cũng nên nên gạt bỏ sĩ diện để quay lại giao diện forum. Nói gì thì nói,đây cũng là nơi kinh doanh, cần phải mềm dẻo mà ứng biến chứ ko thể tiếc công của developer mà vứt luôn business của mình được.

Trong giai đoạn Covid19 như thế này, đến những bộ phim dở như hạch cũng view tăng ào ào vì bà con ko còn gì để xem, thì wtt lại đi ngược với nhân loại, lại làm cho người ta ko vào wtt nữa. Thật kì lạ hết sức. Thật là khó hiểu qué. Nhìn cái team đang phải câu view phát tội luôn. Post bài nhiều và view thì thấp tè, comment thì cũng lác đác.

Xong phần góp ý với wtt rồi, giờ tới phần hỏi thăm hội chị em bạn dì của ta. Chị em có khỏe ko? Gấu vẫn khỏe, giờ làm việc ở nhà ngày ăn 3 bữa đầy đủ. Không phải nhìn mặt những người ko muốn nhìn (nhưng vẫn phải tiếp điện thoại như thường). Nói chung là ổn. Sắp tới có cắt lương, cắt giờ thì cũng coi như mình chịu chung cùng xã hội thôi. Biết sao giờ.

Chị em ta đâu rồi? Sửu ơi, mụ Sum ơi, Lilov ơi, Bin È ơi, Hii ơi, thím má con Rùa ơi, mấy tỷ nhà EQ ơi, chế Pink, chế Sunflower ơi, Hoàng bb ơi..... mọi người có phẻ hônggggg? Nếu vẫn còn phẻ hãy vô đây còm men để cùng Gấu đấu tranh cho cái giao diện cũ nào. Sờ một ơi, sờ hãy đứng về phía Gấu mặc dù Sờ là nhà người ta. Gấu xin hứa mỗi ngày khi ăn cơm sẽ nghĩ về Sờ nhiều hơn một chút (tại Sờ rất là ham ăn giống Gấu).

Hãy còm men ủng hộ Gấu nào. Nhà của ta, tuy ông cố ông cha ta ko làm ra nhưng ta phải giữ lấy. Hãy đấu tranh vì sức khỏe tinh thần của chúng ta. Tôi ko được tám nên dạo này thấy xuống sức quá. Nhưng mà tha tôi binh chết cũng ko xài giao diện mới. Nói gì thì nói, trước khi ta dọn nhà đi đâu đó cũng phải đấu tranh một trận, chớ ko chia tay rồi 10 năm sau gặp lại mới nhận ra ta và wtt có hiểu lầm thì ôi thôi đã muộn màng.

Bà con vô comment petition đi nào.