Thứ hai, 09/05/2011 10:07 AM

Bé gái 15 tuổi bị 4 bạn nhậu cưỡng hiếp

Thấy con mình là T.T.P.T. (SN 1996, quận Hải Châu - TP Đà Nẵng) đi qua đêm mới về với vẻ mặt phờ phạc, hoảng loạn, đặc biệt là trên tay có vết băng bó, cha mẹ em đã gặng hỏi sự tình.

Hiếp dâm người yêu bạn cùng phòng trọ

Hiếp dâm cháu bé sau khi xem phim sex

Đau lòng em gái thiểu năng trí tuệ bị hiếp dâm

Bắt khẩn cấp “yêu râu xanh” hiếp dâm bé gái 9 tuổi

Tuyên tử hình 2 tên hiếp, giết nữ công nhân

Mẹ ê chề vì con "đổ đốn" hiếp dâm trẻ em

Nhậu xỉn bắt cóc trẻ em về nhà hãm hiếp

T. thuật lại sự việc: T. có quen biết và liên lạc bằng điện thoại với Phong (còn gọi là Gu-lít) vào chiều 6-5 để đi chơi. Sau đó ít phút, Gu-lít đến đón T. để qua “nhập hội” với đám bạn của Gu-lít đang nhậu tại khu vực Vũng Thùng (thuộc phường Nại Hiên Đông, quận Sơn Trà).

Tại đây, sau khi T. say khướt và nằm tại bàn, Gu-lít và đám bạn đưa T. đến nhà nghỉ để thay phiên nhau cưỡng hiếp. Gia đình T. lập tức đưa em đến CQĐT Công an quận Sơn Trà để trình báo vụ việc.

Nguyễn Văn Ly, Trần Gu-lít , Đỗ Thanh Minh và Nguyễn Văn Sử

Sau khi tiếp nhận thông tin từ người bị hại cũng như những tình tiết liên quan, CQĐT Công an quận Sơn Trà nhanh chóng xác định được các đối tượng tham gia vụ hãm hiếp em T. gồm: Nguyễn Văn Ly (1992, trú tổ 27), Trần Gu-lít (1993, trú tổ 32), Đỗ Thanh Minh (1991, trú tổ 32) và Nguyễn Văn Sử (1994, trú tổ 58, cùng ngụ phườngNại Hiên Đông, quận Sơn Trà).

Tại CQĐT, các đối tượng đã tường thuật lại vụ việc xảy ra hôm đó: Khoảng 15 giờ ngày 6-5, T. nhận được điện thoại của Gu-lít rủ đến khu vực Vũng Thùng để nhậu chơi nên đồng ý tham gia. Sau đó ít phút, Gu-lít và một người đàn ông (chạy xe ôm) đi xe máy đến chở T. sang khu vực Vũng Thùng mà các bạn của Gu-lít đang ngồi nhậu gồm Sử, Ly, Minh cùng với 2 thanh niên (không rõ lai lịch, sau đó 2 thanh niên này đã về trước). Đến nơi, T. nhập cuộc với đám bạn của Gu-lít bằng vài ly rượu.

Thân nhân các đối tượng trông ngóng tin tức ở bên ngoài cơ quan điều tra

Sau đó, T. thấy trong người mệt nên nói Gu-lít lấy xe chở mình về trước nhưng Gu-lít nói không có xe nên T. ngồi thêm được một lúc. Do mệt mỏi, T. nằm thiếp đi không biết gì nữa. Thấy T. say ngủ, và vốn có sẵn hơi men trong người, 4 người gồm Ly, Gu-lít, Minh, Sử đã đưa T. về một nhà nghỉ ở phường Mân Thái, quận Sơn Trà thuê phòng nghỉ để thực hiện ý đồ cưỡng hiếp T. Đến 3 giờ 30 phút cùng ngày, khi T. tỉnh dậy, thấy mình đang nằm trên giường trong nhà nghỉ, xung quanh có Sử, Gu-lít, Ly, Minh đang giở trò bỉ ổi nên vùng vẫy hòng thoát thân.

Lúc này, Gu-lít xông vào kẹp T. để các đối tượng còn lại thay nhau cưỡng hiếp em. Bất lực, T. kháng cự bằng cách đập đầu vào tường. Thấy vậy, Gu-lít và các đối tượng mới dừng lại. Quá bức xúc, T. vào phòng vệ sinh dùng dao lam cắt tay tự tử. Thấy T. chảy máu nhiều, nhóm thanh niên này sợ, bảo Sử về nhà nhờ mẹ mình đến nhà nghỉ đưa T. đi cấp cứu.

Trước CQĐT, các đối tượng trên đã thừa nhận hành vi của mình. Hiện vụ việc đang được CQĐT hoàn tất hồ sơ khởi tố các đối tượng về tội “Hiếp dâm trẻ em”.

Nhậu xỉn bắt cóc trẻ em về nhà hãm hiếp

Theo Người lao động

http://dailyinfo.vn/be-gai-15-tuoi-bi-4-ban-nhau-cuong-hiep-4-0-514277.html