Quá hay thaks bạn nhé!

Cả xóm náo loạn vì đôi bạn tình rên rỉ khi "yêu"

03/04/2011 02:05:00 PM (GMT+7)

http://m.vietnamnet.vn/vn/tin-nhanh/15157/ca-xom-nao-loan-vi-doi-ban-tinh-ren-ri-khi--yeu-.html

“Có lần, đang ngủ thì nghe thấy tiếng kêu đau, rên thảm thiết, mình bật dậy, tưởng ai đau đẻ cơ" - hàng xóm của anh Đ. tỏ ra bực bội.

Tưởng tiếng kêu đau đẻ

Hàng xóm của Đ. (30 tuổi, Định Công, Hà Nội) được nhiều phen hú vía vì những tiếng kêu lạ phát ra từ chính căn phòng của anh. Ban đầu nhiều người còn nghĩ rằng anh mở phim sex xem cùng bạn gái. Nhưng lâu dần người ta hiểu đó là tiếng rên của bạn gái anh mỗi khi “ghé thăm” người yêu.

H. (cô bạn gái) thường xuyên đến thăm Đ. tại một khu xóm trọ. Đ. làm việc tại nhà nên hai người thoải mái thời gian vui vẻ bên nhau. Mỗi khi thấy H. đến chơi, những người trong xóm trọ lại thấy đôi bạn này mở nhạc thật to. Sau những âm thanh lặng lẽ lúc chuyển bài, nhiều người lại sởn gai ốc khi nghe tiếng rên rỉ hừ hừ phát ra từ trong phòng của Đ.

Chị Diệp, hàng xóm của Đ. than thở: “Có lần, đang ngủ thì nghe thấy tiếng kêu đau, rên thảm thiết, mình bật dậy, tưởng ai đau đẻ cơ. Nhưng lâu dần, thấy tiếng kêu này phát ra từ phòng của anh Đ. nên chúng mình biết chuyện gì xảy ra. Buồn cười nhất là nhiều người tò mò còn cố gắng lắng nghe âm thanh của những tiếng rên đấy như thế nào".

My - người ở sát phòng với anh Đ. còn hoảng hốt khi lần đầu nghe thấy tiếng rên đó: “Tớ đang ăn cơm, tự nhiên thấy phòng anh ý mở nhạc to, đến khi bài hát kết thúc là một chuỗi “nhạc tình” khiến cho người nghe cảm thấy buồn nôn, sởn da gà”.

Lâu dần, cả xóm trọ quen dần với những âm thanh tình tứ của đôi bạn này.

Phụ nữ rên rỉ khi yêu để biểu lộ khoái cảm tình dục. Ảnh minh họa

Nguyễn Văn T. (Trúc Khê, Hà Nội) là một người khá dày dạn chuyện tình trường. Anh chia sẻ: “mỗi khi làm "chuyện ấy", nếu bạn gái có biểu hiện rên rỉ là anh thấy hưng phấn hơn rất nhiều”.

Vợ chồng anh Lưu Ngọc V. (phố Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội) đã tìm đến nhà tư vấn tâm lý để “chữa bệnh” rên rỉ của vợ anh. Anh tâm sự: "Bọn mình ở chung với bố mẹ trong nhà tập thể. Mỗi lần hai vợ chồng “gần gũi”, vợ anh lại hét lên, rên rỉ khiến những người trong gia đình phải giật mình. Hai vợ chồng lại được phen ngượng chín mặt".

Rên rỉ không phải là bệnh

Theo bác sĩ sản khoa Lê Thị Kim Dung, Trung tâm Y tế Lao động Thái Hà, Hà Nội, phụ nữ rên rỉ trong khi “yêu” là chuyện bình thường. Có rất nhiều người cũng mang băn khoăn của mình cho rằng, "yêu" mà rên rỉ là bệnh hoạn, biến thái nhưng trên thực tế, đó là cách biểu hiện khoái cảm tình dục của mỗi người.

Nếu khi đạt cực khoái, người phụ nữ sẽ kêu rên rỉ và áp xuất không kìm hãm được. Nhưng trên thực tế, nhiều người vì sợ ảnh hưởng đến người xung quanh nên không rên, kêu. Ngoài ra, cũng có trường hợp vì giao hợp lần đầu nên họ đau đớn trong khi người đàn ông quá thô bạo.

Trường hợp rên rỉ trong khi làm "chuyện ấy" thì hai vợ chồng nên tìm cho mình một không gian riêng để không ảnh hưởng đến những người xung quanh.

Mỗi phụ nữ tạo ra nhiều âm thanh khác nhau ở các điểm cực khoái khác nhau. Tuy nhiên, một phần phụ nữ cũng tự tạo ra âm thanh tình yêu để kích thích bạn tình của mình.

(Theo Bee.net.vn)