(Kienthuc.net.vn) - Siena - cô nhóc 3 tuổi rất xinh xắn cùng chú chó Buddha 1 tuổi của mình đang gây bão Instagram với gần 17.000 người theo dõi.

Những hình ảnh chụp Siena và Buddha được tài khoản Instagram cutieandthebeast bắt đầu đăng tải cách đây một năm và gần đây gây bão khi được chia sẻ trên các trang mạng xã hội và được nhiều cư dân mạng biết đến hơn.

Buddha - chú chó thuộc giống Doberman đã gắn bó với cô chủ Siena từ khi còn nhỏ, những hoạt động sinh hoạt hàng ngày đều một bước không rời cô chủ nhỏ.

Từ vui đùa nghịch ngợm bình thường...

... đến chụp ảnh có chuẩn bị cả phụ kiện, Buddha đều luôn gắn bó bên Siena.

Tương tự, Siena dường như cũng không hề muốn rời xa người bạn, người vệ sĩ trung thành Buddha của mình. Dù đi đâu, cô bé cũng dắt Buddha đi theo.

Bên cạnh đó, Siena cũng gây ấn tượng bởi vẻ ngoài trong sáng và phong cách ăn mặc rất thời trang. Cô bé như một Fashionista nhí đáng yêu và khác biệt bởi luôn pose hình cùng người bạn to lớn của mình.

Siena chia sẻ câu chuyện của mình cho Buddha nghe.

Cô bé thoải mái bày tỏ tình cảm của mình với người bạn to lớn Buddha trước ống kính máy ảnh mà chẳng hề ngại ngần.

Siena có vẻ rất phấn khích chia sẻ với Buddha về hình ảnh mà mình đang nhìn thấy.

Cô bé cũng thường xuyên ăn, ngủ cùng chú chó thân thiết của mình. Bộ ảnh Cutie and the Beast của Siena và bạn thân Buddha đã được đông đảo cộng đồng mạng biết đến và truyền tay nhau nhanh chóng.

Siena đã chăm sóc và chơi đùa với Buddha từ khi Buddha còn bé. Hình ảnh này nhận được rất nhiều like và bình luận thích thú của cư dân mạng.

Nguồn:
http://kienthuc.net.vn/cong-dong-tre/anh-tinh-cam-chu-to-cua-co-nhoc-thoi-trang-gay-sot-347942.html