Thực tế ra hiện đại bây giờ thì khá là nhiều trò chơi cho các bé em không biết các chị em ở đây sẽ đặt ra cái mục đích và nhu cầu khi mà mua đồ chơi cho các bé ở nhà của mình như thế nào nhưng mà riêng em thì em lại theo hướng có nghĩa là mua đồ chơi mà liên quan mật thiết đến những kiểu như là thiên về trí tuệ nhiều hơn.  Nhiều khi em không biết phải nói thế nào là đúng.  Nhưng mà em thấy nếu như đi từ lúc cầm nóng và hiểu được những cái từ ngữ ngôn ngữ của mình biểu đạt mà nói thì chúng ta có thể dựa vào những món đồ chơi đó sẽ giúp cho các con bổ ích hơn cho việc phát triển trí tuệ. Bởi vì theo em tìm hiểu thì các khoảng thời gian độ tuổi mà từ 1 cho đến 3 tuổi là thời điểm vàng để cho cách con có thể phát huy hết tối đa mà con có được.  Với lại em cũng coi nhiều ở trên mạng thì cũng thấy khá là nhiều trò chơi phù hợp cho các con phát triển trí tuệ không biết cách mạng Ở đây có cảm nghĩ như thế nào Hay là muốn cho con phát triển một cách tự nhiên Hay là mình sẽ là người trực tiếp giúp con để con có thể tối ưu nhất bởi vì em nghĩ tới là độ tuổi khá là tốt để mà các con có thể được bùng phát cái sự thông minh và sự tiếp thu nhanh nhất. Cho nên là em sẽ tận dụng vật ông bỏ qua cơ hội này cho con. Sau này khi con nhận thức được con biết được Con thích cái gì hay là đam mê cái gì thì em sẽ ủng hộ và theo ý của con chứ không ép con một cái gì thế Không biết mọi người cảm thấy như thế nào.