Các mẹ ơi, mình đang muốn mua bảo hiểm Aon Premier Care cho cả nhà (gói bảo hiểm này là của nước ngoài, phải mua qua Bảo Việt). Đã mẹ nào nghe về bảo hiểm này chưa.

Thông tin trên trang web của Bảo Việt nài:

http://www.baoviet.com.vn/newsdetail.asp?websiteId=2&newsId=1176&catId=209⟨=VN

Về quyền lợi thì khỏi bàn luôn, các mẹ check trong file mình đính kèm í. Nếu mình mua bảo hiểm trong lãnh thổ Việt Nam (mình có 4 chọn lựa, trong đó mua trong lãnh thổ VN là rẻ nhất) thì được bảo hiểm tối đa lên tới 50,000 USD tại các bệnh viện tiếng tăm (như bệnh viện Việt Pháp, Hà Nội), danh sách các bệnh viện cũng có trên website trên. Công ty bạn mình mua cho toàn thể nhân viên nên nó được ké, con hơi sụt sịt cũng ra Việt Pháp, nghe mà thèm hic hic... Nói chung mình cực thích gói bảo hiểm này, chỉ kẹt một nỗi nó chỉ áp dụng cho tập thể, gồm tới hơn 30 người. Nhà mình định mua cho mình với Mon trước (Mon thì đương nhiên rồi, còn mình thì đẻ đứa sau muốn đẻ ở Việt Pháp nên mua luôn hiihi) là bao gồm 2 người rồi, còn cần tới 28 thành viên nữa, hic hic... có mẹ nào cũng muốn mua cho con hay cho thành viên trong gia đình ko, góp nhặt cùng mình để cho đủ 30 người.

Admin ơi tớ ko phải nhân viên bán bảo hiểm đâu nhé, tớ thực sự đang rất cần gom đủ số người để mua được gói bảo hiểm này, bao giờ đủ 28 người là tớ đóng topic liền, đừng delete tớ tội nghiệp T_T