Là một người mẹ, bạn mong muốn những gì cho bé cưng của mình, khi mà cuộc sống hiện tại đang ngày càng phát triển và thay đổi nhanh chóng, đồng nghĩa với càng nhiều thử thách và cơ hội đang đón chờ thế hệ trẻ?

Cô Gái Hà Lan - nhãn hàng luôn được biết đến như một người bạn đồng hành thân thiết cho sự phát triển của những trẻ em Việt Nam, đặt mình vào vị trí của những cha mẹ yêu con, chúng tôi tin rằng dù bạn là ai, bạn cũng muốn dành và trang bị nhiều hơn nữa cho con mình những điều tốt đẹp nhất để bắt kịp cuộc sống. Ngoài việc giúp trẻ trao dồi kiến thức, phát triển trí thông minh thì việc chuẩn bị cho các bé một sức khỏe, chiều cao tốt để có đủ sức học tập và vững bước vào đời cũng là điều cần thiết.

Thấu hiểu mong ước đó, Cô Gái Hà Lan đã không ngừng tìm hiểu, nghiên cứu để cho ra đời những sản phẩm sữa tiên tiến, vượt trội, giúp “hiện thực hóa” những ước mơ và kỳ vọng của phụ huynh dành cho con cái mình. Một trong số ấy là Sữa bột Cô Gái Hà Lan Gold với chất PalatinoseTM giúp cung cấp năng lượng ổn định cho não bé, kèm theo LactiumR giúp não bé phát triển và tăng trưởng tốt hơn.

Còn tại Webtretho, chúng ta có nhiều những thắc mắc từ các mẹ về cách nuôi dưỡng, chăm sóc bé yêu sao cho thông minh, phát triển tốt hơn. Vậy thì các mẹ ơi, sao mình không ghi nhận lại những cách chăm sóc giúp bé thông minh, nhạy bén hơn nhỉ? Những câu chuyện, cách chăm sóc thật hay, thật thú vị này biết đâu có thể giúp nhiều mẹ khác cách chăm sóc con thật tốt để cộng đồng Webtretho chúng ta sẽ thật đầy kỷ niệm và nhiều kinh nghiệm quý giá đấy.

Hãy cùng góp chuyện bằng cách mở topic mới tại đây. Các mẹ có thể dùng nút “Cảm ơn” để bình chọn cho chuyện và cách mà mình thích nhất nhé.

Như thường lệ, nhãn hàng Dutch Lady sẽ tiếp tục gởi đến các mẹ tham gia tích cực chuyên mục 1001 cách "cộng" trí thông minh cho con một phần quà vừa bổ dưỡng, giúp bé tăng năng lực phát triển trí thông minh.

Trong chuyên mục đặc biệt này BTC sẽ trao giải 1 lần, 5 giải do BTC chọn lọc cho 5 thành viên tích cực nhất. Mỗi giải là một phần quà gồm một hộp sữa Dutch Lady Gold 123/ 456 (900gr) dành cho trẻ từ 0 đến 6 tuổi với công thức LogIQ+ độc đáo là sự kết hợp đúng và đủ các dưỡng chất cần thiết cho sự phát triển trí não của trẻ như DHA, AA, Tryptophan, Tyrosine, Choline. Đặc biệt Palatinose – chỉ có ở sữa bột Cô Gái Hà Lan Gold - là thành phần cacbonhydrat từ tự nhiên có khả năng cung cấp nguồn năng lượng dài lâu và ổn định cho các tế bào não, giúp tăng cường hoạt động của não bộ ngay từ những năm đầu đời, cho bé thông minh và thành công hơn trong tương lai.

Thời gian: từ ngày 29/8/2011 đến hết ngày 07/9/2011

Nếu có bất cứ thắc mắc hoặc cần sự trợ giúp, các bố mẹ hãy đặt câu hỏi ngay tại topic này nhé, BTC sẽ kịp thời giải đáp các thắc mắc của bạn.

Lưu ý:

*Ban tổ chức được toàn quyền sử dụng bài viết và hình ảnh thành viên tham dự để quảng bá mà không phải trả thêm bất kỳ chi phí nào.

:Rose: :Rose: :Rose:

Trân trọng,

BTC_DDCCKLMN