LẨU SỮA XIÊN QUE - ĂN CÙNG SỐT MÈ - Nghe Lạ Quáaaa Heeee

• Lẩu Sữa Xiên Que là tên tui tự đặt á

chứ quán này bán lề đường mọi người ơi , mà lẩu vỉa hè chứ chất lượng lắm nha mấy bà . Tui ghé ăn buổi tối , cứ nghĩ là lẩu xiên que ở đây cũng bình thường như bao chỗ khác , nhưng không hề nha . Có 4 loại nước lẩu : Lẩu Thái , Lẩu Sữa , Lẩu Tokbokki , Lẩu Shabu là dạng lẩu nấm đấy ạ . Em tui nghe tên Lẩu Sữa lạ lạ nên kêu thử . Má ơi , cái vị nước lẩu hơi bị ngon , không quá ngọt và rất chi là thơm . Xiên que ở đây có giá từ 5K - 15K khi mà đến ăn thì phát cho cái xô , lấy bao nhiêu bỏ dô tính tiền

nước lẩu có thể chọn được hai vị nha , rau củ quả nấm giá từ 5K - 10K . Có bán thêm mấy xiên thịt nướng khá ngon nha , mỗi cái mề gà nó hơi cứng

Điều đặc biệt là sốt chấm : bình thường ăn ở mấy chỗ khác là chỉ cho chấm với tương ớt , tương cà còn ở đây sốt chấm siêu ngon . Muối ớt xanh , sốt cay và sốt mè . Nếu ai mà ghiền sốt mè của Hutong thì xin thưa nó đây ạ . Sốt mè cực cực kì ngon khi chấm cùng mấy cái xiên que như này

Lâu lâu đi dạo phố tối , mà săn được cái quán xịn hết sảy con bà bảy

hình ảnh

Nước lẩu được free , riêng mấy bạn ăn xiên que chiên thì 10 cây tặng 1 cây

▫️Địa chỉ: Đối Diện Số 744 Nguyễn Kiệm - Q.Phú Nhuận ( ỦY BAN ) cho dễ tìm đường

- Cái đường Nguyễn Kiệm chỉ có một chiều thôi , mấy bà đi từ từ , Số 744 cái Ủy Ban nằm bên tay phải , nhìn qua đối diện sẽ thấy quán lẩu Xiên Que bán vỉa hè nha

Thời gian:

6H Chiều - 11H Tối