:cool:em là nội trợ thui,xả làm lương tháng chỉ 3t/t nên khi lập topic này em chỉ đưa ra địa chỉ ăn hàng ngon nhưng rẻ theo kiểu : 2vc ăn ko quá 100k/lần

hihi em là chúa ăn hàng từ thời con con gái đến h mà,kiếm được địa chỉ ngon và rẻ em mừng húm àh,pót vài add cho các mom tham khảo và tiếp sức cho em thêm vài đại chỉ nữa nhá

01/ trên đường Trần hưng Đạo Q5,gần ngã tư THD và Cao Đạt,đối diện nh Teckcombank,có hàng cháo bò viên ngon lắm,có 9k/t thui,chủ nhân là phụ nữ ngừoi Bắc,khá khó tính nhá,nhưng được cái bò viên ngon lắm,4k/2v,quá rẻ cho thời bão giá,chỉ bán từ 3h -5h là hết veo

02/ ng4 Sư vạn hạnh và ngô gia tự q10,bán từ 4h chiều đến tối cháo bò viện,cháo lòng bò ,lòng heo, ngon cực,người hoa bán nên tương chấm của họ có mùi thơm thơm thix thix,10k/t,ăn thêm lòng bò thì hìh như 7-10k/dĩa,em vote cho cháo lòng bò,ăn như ăn phá lấu thời còn đi học ấy nhưng ngon và thơm hơn nhờ dầu mè

03/ chợ Rạch Ông q8,tầm 5h chiều có hàng bún bò viên 22k/t.bò viên ăn thì cực kỳ mê ly,nằm dối diện chợ nhé,trước cửa hàg mỹ phẫm Định

h em hơi bùn ngủ nên hok nhớ ra nổi nữa,để mai em ráng nhớ mà típ tục công cuộc ăn uống nhé

các mom phụ em nhé,em mê nhất khoản này mà