chả là ngày trước em cực thích ăn KFC nhưng cách đây khoảng 3 năm bạn em có dẫn đi ăn tại gà rán JOLLIBEE ở đướng hai bà trưng. từ đó em kết luôn. gà ở đây lúc nào cũng nóng giòn nhưng ko dầu như KFC. thịt gà thì mềm ko bi dai như KFC. em cũng thích ăn khoai tây ở đây nữa, bên ngoài thì giòn. em thử là mấy lần nhưng ko được. cú quá em xin vào là để học bí quyết. làm rồi mới thấy, nó sang cực kỳ. tất cả đồ dùng đều nhập từ Philippin. quản lý vệ sinh cực nghiêm luôn. ngay cái ghế mình ngồi mỗi ngày quản lý đều kiểm tra tới ba bốn lần xem có sạch ko, mà còn lấy tay quyệt vào phía dưới xem có dơ khôg. nv ở đây đều phải có thẻ xanh, một tháng một lần có đoàn ytế xuống kiểm tra. nói chung là từ ngày đó đến giờ em chỉ ăn của JOLLIBEE thôi. à em không còn làm việc ở đó nữa nên các mẹ đừng nghĩ em quảng cáo nha. mà các mẹ có ăn thì chừa hai chỗ nha đó là Thuận kiều và supperpol. hai chỗ này ko thuộc quản lý của công ty vì đã nhượng quyền nên chất lượng ko đảm bảo (một nước cờ sai chết cả thương hiệu). hy vọng có nhiều người có nhận xét giống em. ở đó giồng gà của công ty CP, pasty (thịt trong hamburger) của Vissan các mẹ cứ yên tâm nha.