Vẫn ưng buffet Sumo cả nhà ạ, cứ chọn suất đắt nhất ăn cho sướng nhé!

Suất mình ăn là buffet 459k++ chưa bao gồm thuế, được ăn thỏa thích các loại sashimi và sushi. Đồ ăn mang ra rất hấp dẫn, vừa ngon vừa đẹp lại tươi nữa, các loại sashimi thái miếng dày, ăn ngập miệng. Sướng nhất là được gọi sashimi thoả thích,cá hồi, cá trích, bạch tuộc nhưng mình thích nhất cá saba ngâm giấm. Thịt cá trắng vài nạc, ngọt đậm nhất, bàn mình gọi liên tục, các bạn nhân viên phục vụ nhiệt tình, bạn nào cũng đeo khẩu trang kín mít.

Ăn gần hết sashimi thì set nướng cũng lên luôn, bàn full thịt bò, toàn mấy phần thịt ngon, chính giữa đĩa là 2 miếng bò wagyu đc thái dày dặn, đẹp mắt. Cảm nhận của mình là miếng bò wagyu ngọt rất đặc trưng. Bò wagyu ko nên chấm sốt mà nên gắp thẳng từ trên vỉ bỏ vào miệng, ngon dã man, mềm mọng nữa. Các phần thịt khác vẫn ngon như mọi khi. Mình thích kiểu của sumo là thịt tươi rưới sốt, thịt vẫn ngọt xong thơm thơm vị sốt ấy. Các món ăn kèm mình chưa bao giờ thử hết được vì tập trung hết công suất vào ăn sashimi và thịt bò. Tráng miệng không thể không ăn món chè khúc bạch, mình phải quẩy 2-3 bát mới đứng lên đi về.

Đi ăn mùa dịch yên tâm vì ở đây các bàn ghế cao, quay lưng lại với nhau và có sát khuẩn tay khắp nơi!

hình ảnh

Sumo cơ sở Tô Hiến Thành

Kính hội!