1. Bún bò Huế Ngã Tư Sở Riêng Ngã tư sở là địa điểm tụ tập nhiều quán Bún Bò Huế nhất mà tôi từng thấy. Phải đến 5, 6 quán san sát nhau luôn. ĐÃ từng ăn 3 quán trong số đó. Được cái Bún Bò Huế ngã tư sở rẻ hơn những chỗ khác. giá chung của tất cả các quán đều là 30k. Mình đã ăn ở quán Hà Thành, Duyên Duyên, và quán cuối cùng được nhiều người bảo ăn ngon là quán ở gần bến đợi xe bus. Quán Hà Thành thì nếu bạn thích ngồi điều hòa, quạt mát thì nên chọn quán đó, vì những quán khác đều ngồi vỉa hè hết. Quán gần bến xe bus mình ăn có chị chủ quán, và một chị nữa bưng bê. Thích nhất là giá ở đó rẻ hơn những chỗ khác 30k nhưng có đủ tất cả luôn: chân giò heo, tiết, giò nặn, thịt bò, giò tròn,.. Không như chỗ Mình đã ăn ở Nguyễn Khánh Toàn 35k nhưng chỉ có thịt bò và chân giò heo và tiết thui. Và điểm khác nữa là có món hành muối rất tuyệt vời khi ăn cùng với Bùn Bò Huế. Cái này thì mình thấy không phải quán nào cũng có nhé. Mình chỉ thấy ở quán đó có thôi. Trà đá thì miễn phí mỗi người một cốc, bạn được phục vụ rất nhanh, không cần phải đợi lâu nhé. Rau trần có rau trần luôn. Nói chung là quán này đúng tiêu chí Ngon-Bổ - Rẻ thái độ phục vụ cũng rất tốt, dắt xe các kiểu luôn.

2. Bùn Bò Huế Tô Hiệu Mình cũng đã từng ăn ở đây nhưng mà thấy bình thường và không thích lắm nhưng mà vẫn nêu ở đây vì được nhiều người biết đến Lý do mình không thích là: - Giá ở đây đắt hơn 35-40k môt bát nhưng mà k được đầy đủ nhé. Mình ăn có 1 lần. Bát đầy đủ hình như là 50k hay sao ấy. Nói chung là đắt - Trà đá vẫn tính phí nhé. 5k một cách. Lại không miễn phí như ở kia - Ăn không ngon bằng - Ghét nhất là cách phục vụ, cái này là cái mình không bao giờ vào quán này nữa. Không biết người khác thế nào chứ mình là mình ghét. Hôm đó mình đi ăn với bạn 3 đứa ăn với nhau. Ngồi đợi mãi mới bê ra được đồ ăn. Đi ăn ghét sự chờ đợi, tính mình nó thế. Xong rùi con bạn mình nó bảo chị ơi rau trần cho em nhé. Phục vụ ok. Rồi cũng đợi, xong rồi mang ra được Rau không trần. Vì đợi lâu nên thôi, chả bảo nữa, ăn tạm vậy. 3 người được đúng một đãi rau vài ngọn. Ăn hết mình gọi chị ơi cho em đĩa rau nữa. Quay ra nhìn không nói gì tưởng sẽ mang ra, nhưng k phản hồi luôn. Bực mình ăn xong thanh toán về luôn. Xong con bạn mình bảo cái con phục vụ kia kiểu gì ấy nhỉ, khách gọi mà mặt nó cứ thái độ, mình trả tiền nói luôn là thái độ phục vụ ở đay không tốt. Không biết bây giờ thế nào, khác chưa thì không biết, hay chỉ có nhân viên đấy như thế nhân viên khác thì không thế, Nói chung là không thích :D

3. Bún Bò Huế Nguyễn Khang Đông người nói ngon nhưng chưa ăn thử. Hôm nào sẽ đi ăn xem sao. Vì món này là món yêu thích của mình.