Do điều kiện chưa sẵn sàng có con nên em có uống thuốc tránh thai cấp tốc, trước vì ko biết nên có duy nhất 1 tháng uống 6 viên thuốc porsinor(có uống theo đúng hướng dẫn cách giờ của toa), và sau đó trong tháng thấy tác dụng phụ là rối loạn kinh nguyệt, ít kinh, máu sẫm, nên em rất sợ, về sau rất hạn chế sử dụng(cũng khoảng 3 tháng ko sử dụng), chủ yếu sử dụng BCS để bảo vệ; Cách đây 10 ngày, e va ck qh, sau đó em thấy có ra xíu máu hồng, rất ít(em vừa hết KQĐ cách đó 2 ngày), cách đây 7 ngày, khi qh ck em làm rách BCS, em sợ nên có uống 1 viên thuốc posinor ngay lập tức, chỉ uống duy nhất 1 viên vì em sợ uống nhìu có hại, sau đó tới bây giờ, tức 7 ngày sau qh, em bị ra huyết đen sẫm giữa chu kì?(em chỉ vừa hết KQĐ 13 ngày, chu kì của em thường là dài 35 ngày) , ra vừa vừa ko nhiều cũng ko ít, giống như có KQĐ nhưng là ít hơn một nửa, nhưng lại có màu đen, giờ em rất sợ, ko biết mình bị j nữa, e mún đi khám sức khỏe sinh sản xem có hại j đến việc sinh con sau này ko, nhưng em toàn làm giờ hành chính, mọi người tư vấn giúp em chỗ nào khám sức khỏe sinh sản uy tín và làm việc chủ nhật ở TPHCM ạ, em lo lắm, hix