Mình bị viêm thực quản trào ngược cách đây 3 tháng. Đã khám theo yêu cầu cơ sở 2 viện bạch mai uống thuốc 1 tháng sau đó đên khám lại cơ sở 1 và khám ông gs Trạch. Mình đưa kết quả nội soi xét nghiệm cách đó 1 tháng ra ông đấy ko thèm xem và chỉ hỏi bị làm sao rồi sau đó là cho đi nội soi lại xét nghiệm lại trong đó chỉ định xét nghiệm y hệt bác sỹ cơ sở 2 đã chỉ định, làm mình vừa tốn kém lại mất thời gian hại sức khoẻ. Trong xét nghiệm có viêm gan b mới xét nghiệm. Nếu ông đấy xem thì đã ko chỉ định như thế. Ko hiểu dòng chữ ở cuối những tò nội soi " khám lại nhớ mang theo giấy này" để làm j? Thật ức chế mới thấy cái biển thay đổi phong cách phục vụ của bv này vô giá trị. Nếu ông đó xem thì đã ko bắt chỉ định như thế. Mọi người lưu ý đừng nghĩ khám gs mà tốt. Tiền mất chưa chắc bằng bs thường. Giỏi nhưng cái tâm ko biết thương bệnh nhân. Sau khi cho đơn thuốc mình hỏi có cần khám lại ko ông ý nói thích thì khám không thì thôi cũng ko căn dặn điều j. 3 triệu tiền thuốc uống ko ăn thua j thật mất niềm tin quá dù biết bệnh của mình là mạn tính nhưng cứ phải vái tứ phương thôi chứ biết làm sao giờ nhưng nghĩ lại mà ức chế.