Xin chào tất cả mọi người!

em xin nêu vấn đề của mình thế này: Em năm nay 25 tuổi có người yêu cùng quê nhưng gia đình biết được và phát hiện ra mẹ của người yêu em là con ngoài của ông ngoại.

Con của ông ngoại e hay không thì thực sự e chưa chắc chắn được vì e không được nghe đầu đuôi thế nào, mọi người trong gia đình em không muốn kể lại vì ông bây giờ đãngoài 80. Nhưng em được biết thì ngày đó bà ngoại của bạn em củng có gia đình và khi có bầu thì bà bị đuổi về nhà bố mẹ , sau khi sinh thì bà đi lấy chồng và để con lại cho một người khác nuôi. Chồng của bà này ngày xưa nhiều lần về để nhận con nhưng vì lý do gi đó thì lại không được, khi mẹ của bạn em hỏi( tức là con ba này) cha là ai để đi lấy chồng thì bà không nói, nhiều lần bà nói ông này, rồi lại ông nọ nên củng không tin được. Đến khi 2 gia đình phát hiện e vs bạn e yêu nhau thì mẹ của em có tới gặp bà hỏi thì bà nói là con của ông em. Về phía ông em thi nhận là ngày trước có quan hệ với bà.

Còn vế phía e vs bạn e thi không quên được nhau, chúng e yêu nhau gần được 5 năm rồi. Em và bạn e đã làm chuyện ấy và dẫn tới bạn em có bầu. Thật đang buồn và xấu hổ, tụi em không thể bỏ đứa bé được, tất cả mọi chuyện chi có 2 chúng em biết. Bây giờ e chỉ muốn rằng xét nghiệm ADN mong sao không phải là anh em để vơi đi phần nào nổi đau của những người mẹ người cha. Vì em biết rằng khi ba mẹ e biết củng như của bạn e biết thì họ sẽ đau lòng lắm, mà chắc ai củng vậy mà thôi. Ngày e vào nam đi học mẹ đã khóc rất nhiều và từng nói " Mẹ thương nhớ con, nước mắt mẹ có thể thấm ướt cả người con chỉ mong con khôn lớn" e vẫn mai nhớ câu nói này của mẹ, con xin llổi mẹ con đã sai thế nhưng mẹ vẩn là niềm tự hào của con, mãi là bóng cả đời con.

bây giờ trong em bối rối không biết mình nên làm gi trước! mong bạn đọc có thể cung cấp cho mình thông tin về địa chỉ xét nghiệm adn thật chính xác ở sài gòn này.

cảm ơn tất cả mọi người.

melabongca