có mẹ nào khổ như em không :(( cách đây nủa tháng em đi khám ở 56 HBT đikhám chiều nên đông kinh khủng, khám xong bị kết luận VLT 3mm quanh lỗ bác sỹ cho đặt thuốc Natcare 10 viên bảo không vấn đề gì bao giờ thấy bất ổn thì đi khám. Hết thuốc em đi khám phụ khoa tổng quát ở Trung tâm chăm sóc sức khỏe sinh sản thì được kết luận là VLT 7mm và Nấm ++. em đi khám nghe kết luận mà chân tay rụng dời vì em mới 21t chưa chồng con. 3 bác sỹ (1 là người TQ+ 2 người VN) phán xét phải mổ LEEp ngay.... em nghe ù hết cả tai chỉ biết khóc. Và nhanh chóng em hỏi chi phí chữa trị được người ta tính toán trên 1 tờ giấy tiền mổ VLT = LEEP 6.5tr, tiền chữa nấm thuốc men, điều trị phục hồi. Tổng tất cả cả mổ và chữa trị lên đến hơn 10tr. Hum nay bắt đầu em đi điều trị nấm ở trung tâm đấy rồi hết hơn 600k gồm tiền rửa âm đạo hơn 400k, tiền thuốc đặt Miko...119k, tiền thuốc uống 35k. Về em mệt kinh khủng. Mà em thấy mấy chị quảng cáo bác sỹ Thanh chữa VLT tốt lắm mà ko cần phẫu thuật, mà dùng phương pháp áp lạnh thui. Có gì các chị chia sẻ cho em kinh nghiệm với.