Mình bị trượt đốt sống L5 do quá trình mang thai và bế con (con mình 1 tuổi nhưng ngủ vẫn phải bế, rung, lắng từ nửa tiếng đến 45p mới ngủ :(( ). Lúc đầu mình thấy đau lưng, rồi dần dần xuống chân, rồi mình đi lại khó khăn. Đi xe máy xóc 1 tí là mình đau không chịu nổi. Nói chung là khá là tuyệt vọng vì mình không thể làm gì, từ bế con đến rửa bát, chỉ nằm thôi :(( Mình đã rất rất lo lắng và bi quan. Mình đã khám và chữa ở Viện châm cứu ở thái thịnh 1 tháng nhưng không khỏi. Chỉ hết đau lúc châm cứu, kéo dãn cột sống nhưng về đến nhà là lại đâu vào đấy. Thậm chí mình không thể chuyển tư thế từ nằm thẳng sang nằm nghiêng, cứ như là phần trên và phần dưới của mình rời nhau rồi ấy. Đau kinh khủng.

Rồi mình được giới thiệu đến ông lang ở Hà Đông chuyên nắn xương khớp, thật là may mắn. Mình thấy mình quá may măn khi gặp được đúng thầy, chữa đúng bệnh. sau khoảng 1 tháng mình đã thấy đỡ rất nhiều. Nhưng vì mình bị khá lâu và đi chữa k đúng bệnh nên bệnh nặng càng thêm nặng nên mình vẫn phải đếnh nhà ông để nắn hàng ngày. Đến bây giờ được 2 tháng rồi và mình thấy đỡ được đến 85% rồi. Mình đã hết đau, nằm, đi lại thoải mái. Có điều không được bế con và mình k thể làm việc gì đứng lâu.

Ai bị bệnh mới thấu hiểu nỗi đau và thấy tuyệt vọng thế nào. Mình thấy mình rất may mắn và muốn chia sẻ với những ai đang bị như mình.

Mình cg không có sđt của nhà ông lang đâu. Chỉ biết ông lang tên là Quân, nhà ở tổ 7 đường Vạn Phúc, Hà Đông (đi từ đường LÊ Văn Lương kéo dài xuống thì gần hơn). Nếu bạn nào cần biết chi tiết thì viết tin nhắn cho mình sẽ nhắn lại (mình nói nhiều quá, admin tưởng mình quảng cáo thì phụ lòng tốt của mình lém).