thời nay vấn đề hiếm muộn con ko còn là trường hợp "hiếm" nữa, nó trở thành từ khóa phổ biến khiến các cặp vợ chồng gặp nhiều phiền muộn. em chia sẻ trường hợp của e xem có giúp ích gì cho các mẹ k nhé.

bản thân e cũng hiếm muộn, e cưới ck đc 2 năm, k kế hoạch, k sử dụng biện pháp j nhưng mòn mỏi đợi 2 vạch vẫn ko đc.

kinh nguyệt e trước vốn ko đều, có khi 2,3 tháng mới có 1 lần, và trước khi lấy ck e từng lầm lỡ và phải uống thuốc bỏ thai sau 5 tuần :( sau này khó có con, nhưng k dám đi khám, vì sợ ck biết mình đã từng xấu xa như vậy

nhưng rồi thời gian đã quá lâu, áp lực nhiều phía nên e tự đi khám 1 mình khi ck đi công tác, bsi bảo e bị đa nang và tắc ống dẫn 1 bên. ck e đi khám sau đó thì bị kết luận tinh trùng yếu, A=0 .. rồi cũng tiêm thuốc, canh trứng.. đủ các kiểu nhưng chẳng khả quan gì hết. Thời gian này vô tình e gặp 1 bài viết trên "hội thanh lý đồ mẹ và bé Đà Nẵng" có 1 bạn chia sẻ địa chỉ bốc thuốc của n dân tộc, cho sdt..e cũng ko tin tưởng lắm nhưng vẫn mua uống cho cả 2 vợ ck theo sự tư vấn của nhà bốc thuốc..

uống thang thứ nhất, thang thứ 2 vẫn chưa thấy j, cả kinh nguyệt cũng đi luôn k về, trong khi các chị ấy giới thiệu lại nói 1 thang đã có làm e nản vô cùng.. nhưng ông xã lại động viên và tuân thủ uống thuốc nghiêm ngặt như hdsd của thầy thuốc nên e ráng thêm thang thứ 3, gần hết thang 3 thì thấy bụng đau dữ dội, lại có triệu chứng nôn mửa, em sợ có vấn đề j nên chạy vội đi khám, cầu trời phật k phải gặp lang băm mà rước thêm bệnh vào người. Ai ngờ hôm đó trở thành ngày vui nhất khi bác sĩ bảo e đã có thai được 4 tuần, chưa thấy tim thai nhưng thai đã vào tử cung. vui quá mà ko báo cho ck ại đt báo cho nhà thuốc trước.

chị nào cũng đang mong con thử bôc thuốc xem sao nhé, thuốc cũng dễ uống mà người nhà thuốc tư vấn rất nhiệt tình, sau khi mình có thai còn gởi cho 1 gói thuốc an thai mà k lấy tiền, còn mình vẫn gởi 1 số tiền nhỏ làm quà coi như sự biết ơn.

sdt nhà thuốc đây : 0128.525.8090 nhà thuốc ông Hun, người nghe đt tư vấn là cháu gái ông tên Tuyết