Chào các anh/ chị,

em bị bệnh viêm khớp hành hạ 3 năm nay từ khi bắt đầu mang bầu là bắt đầu phát bệnh, do trong thời gian mang bầu và cho con bú em k điều trị bằng thuốc gì cả, phải chịu đau. Sau khi bé 10 tháng em đa cai sữa và điều trị tại khoa xương khớp của Bệnh viện Bạch Mai, khoảng 6 tháng đầu sau khi uống thuốc em cảm thấy khỏe mạnh bt, k còn đau nhức gì nữa, cảm giác đc khỏe mạnh thật là sung sướng k gì tả đc, có thể thoải mái bề bồng con mà k còn thấy đau nhức, đứng lên ngồi xuống k còn nhăn nhó nữa. Nhưng thời gian gần đây em vẫn uống thuốc đều nhưng cứ đến tầm tối là tây chân lại sưng và đau nhức, cực kì ảnh hưởng đến cuộc sống của em. E đã tìm hiểu và có thấy 1 địa chỉ bên Tây Mỗ, Hà nội có điều trị bệnh này bằng phương pháp châm cứu bằng ong và có quảng cáo là chữa cho hàng nghìn người đã khỏi, thậm chí có nh ng k đi lại đc nữa cũng đc điều trị phục hồi rất nhanh. tuy nhiên searh khắp nơi cũng k thấy phản hồi nào của người bệnh đã đc điều trị ở đó.

Vậy k biết có anh/chị nào đã điều trị tại địa chỉ đó chưa ạ? và cho em hỏi kết quả có đc như mong đợi k? em thực sự quyết tâm chữa bệnh, em đã tìm đc vài địa chỉ trên toàn quốc rồi, nhưng đây là ở Hn nên em muốn chữa chỗ gần trc. Em xin chân thành cảm ơn mọi người