Con mình bị loạn thị cận, mình được một cô bạn cùng cơ quan mách cho một địa chỉ chữa khỏi cận thị, loạn thị( Mình xin nói thêm rằng bạn mình và 3 đứa cháu nữa đã chữa khỏi loạn, cận thị ở đó từ năm 2004 với độ loạn, cận từ 1 đến 3 điôp; bây giờ cả 4 đứa đều không phải đeo kính nữa).

Phương pháp chữa này không được Bộ Y tế công nhận, mà toàn là mọi người mách nhau thôi, rnhưng mình lại thấy nhiều trường hợp đến đó đều chữa được.

Hôm qua mình đã cho con đến đó buổi đầu tiên, có cả trường hợp ở Hải Phòng cũng do đã có người ở HP chữa khỏi rồi mách nhau lên đây chữa, cậu bé đó từ cận 7 điôp, đeo kính suốt 7 năm, sau 1 tuần tập luyện ở đó hôm qua đã khá lên nhiều và bác sĩ cho về nhà tập tiếp.

Mình thấy những phương pháp để chữa đó cũng được, tuy nhiên chỉ có 1 điều mình hơi lăn tăn,không phải vì mình sợ tốn mà thấy tiền công cho buổi tập là khá cao:300.000 đồng cho buổi đầu tiên, buổi tiếp theo là 150.000 đồng.

Các bạn WTT ơi, có ai biết cách chữa này thì chúng ta cùng trao đổi nhé. Mình cũng đang lăn tăn quá.