Mình có con bé trai năm nay 6 tuổi, hôm vừa rồi, bé kêu đau chim, mình xem thấy chim của bé bị sưng bên trái, đầu chim bé thì không đỏ nên mình rất không rõ nguyên nhân tại sao lại như vậy vì ngày nào khi tắm cho bé mình cũng kéo đầu chim ra, rửa và vệ sinh rất sạch sẽ), Mình rất lo lắng và không biết là khám cho cháu ở đâu. Mình có đến phòng khám Nhi Cao chỗ 99 Quan Hoa Cầu Giấy (mình thì khôg tin tưởng chỗ này lắm, bởi vì bác sỹ ở đó không giỏi lắm, mình khám hai lần cho 2 đưa nhà mình đều không đúng nguyên nhân) , nhưng rốt cục mình cũng chẳng biết khám ở đâu, đành đưa đến đấy. Hôm đó là bác sỹ Nam khám, cho cả đi xét nghiệm nứoc tiểu, cho cả thuốc về rửa. Nhưng cũng chẳng khỏi, cháu vẫn kêu đau. Mình lo quá đi hỏi bạn bè, thì đựoc một cô bạn mách đến bác sỹ Hảo làm ở khoa tiết niệu bệnh viện 108 rất tốt. Mình ngay lập tức đưa cháu đến, khi xem xong, bác bảo chim cháu sưng to như vậy là do có "bã đậu" ở bên trong, phải kéo và tuốt hết ra thì sẽ khỏi. Bác bảo cu nha mình nằm ra ghế, mẹ giữ tay, bác cho thuốc vào tấm gạc sạch rồi kéo hết chim bé lên, lấy hết sạch những bã đậu trắng ở bên trong, sau đó kéo nhanh xuống, bác bảo nếu không lấy ra để mấy hôm nữa nó sẽ bưng mủ bên trong và phải mổ. Hôm sau, anh cu nhà mình không đau nữa. mấy hôm nọ bé đau thậm chí mỗi lần đi lại cũng đau, thưong quá.

Mình thấy nhà mình may quá gặp đựoc bác sỹ tốt nên phải chia sẽ ngay với các mẹ nếu có con bị như vậy thì phải tìm đúng bác sỹ chuyên khoa tiết niệu nhé. Mình cho các mẹ luôn số điện thoại của bác sỹ Hảo : 09120179932, địa chỉ nhà của bác ở sô 17 ngõ 259 Phố Huế nhé.