Mọi người lưu ý tránh xa phòng khám TuNa, địa chỉ 26 ngõ 259/5 Phố Vọng , HBT, Hà Nội ( Do BS,TS Lã Thị Bưởi là trưởng phòng khám ).

Tuần trước mình đưa con đi khám ở đó, trước khi đến đã gọi điện yêu cầu đích thân bà Bưởi khám, vậy mà khi tới nơi bà ấy để con mình cho 1 con bé trông như con bé ôsin ở quê ra nó khám cho con mình, mình tin rằng con bé ấy còn chưa được học đến trung cấp y.Nó ngồi hỏi con mình mấy câu vớ vẩn rồi dắt xuống chỗ bà Bưởi . Bà ấy cũng hỏi thêm mấy câu rồi bảo mình muốn biết con mình ntn thì phải đến đấy học 10 buổi ( 1h/ngày )với giá 100.000 đ/1h thì mới biết chính xác mức độ tự kỷ của con mình. Tất cả không đến 20p, chẳng kết luận gì, chẳng có hồ sơ bệnh án gì mà bà ấy cũng đòi lấy 300 nghìn tiền khám . Vừa tức vừa bực mình nhưng chẳng nhẽ lại đôi co với bà ấy ở đấy, vậy là mất toi 300 ngàn mà không giải quyết được gì cả. May mà mình vẫn còn tỉnh táo không cho con đi học ở đó. Mà bà này rất tinh vi, trong khi khám bệnh mà mồm cứ xoen xoét là suốt ngày đi hội thảo rồi hội chẩn này nọ với các chuyên gia hàng đầu. Đúng là chỉ được cái mồm .Mình mở topic này cảnh báo các phụ huynh có con nghi bị tự kỷ hãy tránh xa cái phòng khám này ra, vừa mất tiền mà vừa bực mình.