Tình hình là em cần các mẹ giúp em với ah. huhu. chả hiểu nên nông nỗi nào, bình thường em hay dùng găng tay rửa rau vo gạo mà có đợt 1 tuần bỏ găng tay cao su ra do cũng hơi vướng thế là thế nào mà bị nấm móng các mẹ ah.

Em khổ tâm thật sự, lên xuống viện da liễu TW không biết bao lần, bác sĩ khám có, thạc sĩ có, PGS.TS có, mà chả khỏi được lại uống thêm thuốc intraconazol bị táo bón mới khổ. Giờ em k dám uống gì nữa, chỉ bôi không, bác sĩ bảo bôi gì em cũng tuân thủ, nào là miconazone, pirolam, rồi canesten đều không khỏi, huhuh, móng cứ mọc lên lại rỗng tuếch bên trong, không bám vào giường móng, xác định hỏng :( :( 

Em lên đây nhờ các mẹ chỉ giúp có địa chỉ nào chữa cái móng xinh của em cho nó quay về trạng thái cũ chứ đi làm văn phòng ngồi gõ máy tính mà móng tay ntn thì nhìn buồn luôn:( :( nhìn trông thê thảm như bà đi cày ngoài ruộng, lại k được trải nghiệm cái dịch vụ nail nủng sau này nữa:(

Các mẹ có địa chỉ bác sĩ da liễu giỏi chữa nấm móng nào không ah, cho em xin tư vấn phát, chứ không em buồn quá :( mà đang không biết làm sao :( :( oa oa oa