Chào các mẹ. Mong các mẹ có thêm thông tin thì cung cấp thêm cho mình? Thực hư vấn đề ra sao?

Có một địa chỉ ở đường Hùng Vương, Q.5, TP.HCM hiện nay đang có dịch vụ "nằm giường" miễn phí. Máy nó như một cái máy phát điện nhỏ, có gắng mấy cái cục nổi lên rồi đặt lưng nằm lên (khó diễn tả nhỉ) Sẽ update tờ rơi của cái máy cho các me tham khảo. Công dụng của máy này theo quảng cáo là có thể điều trị được rất nhiều loại bệnh: như dạ dày, tiểu đường, thoát vị đĩa đệm, các vấn đề về xương khớp.... Dịch vụ này thường thu hút các cụ lớn tuổi (khoảng 60t trở lên) mỗi ngày xếp hàng bắt số để được nằm miễn phí để trị bệnh. Mỗi xuất nằm khoảng 30 phút. Sau một thời gian nằm, các cụ thấy thích và có nhu cầu mua máy về nhà tự nằm không phải đến đó nữa. Giá mỗi cái máy cũng khoảng (25-30 triệu)

Mình không hiểu máy này hiệu quả tới bao nhiêu? Các nhân viên quảng cáo giới thiệu thế nào? Mà bà cụ nhà mình một mực đòi mua máy và quảng cáo rành rọt về cái máy này. Nếu thật sự thần kỳ như vậy có mua để làm cụ vui lòng cũng chẳng tiếc, nhưng mà lướt qua vài cái search trên mạng, mình thấy toàn là lừa đảo. Xem link http://violet.vn/minhdan190708/entry/show/entry_id/309140

Các mẹ có thông tin gì thêm thì cung cấp cho mình biết nhe!