Em chào các mẹ ạ.

Chả là thế này ạ,

Ông anh trai yêu quý của em, năm nay 29 tuổi ạ (chưa vợ). Hôm mồng 6 Tết âm lịch vừa rồi anh trai em bị ngã xe máy bị gãy xương hàm trên và bay mất hàng tiền đạo ạ (cụ thể là gãy khoảng 10 cái răng, chủ yếu là răng cửa của cả hàm trên và hàm dưới, còn răng hàm thì không việc gì ạ). Vấn đề xương hàm thì đã được xử lý ở bệnh viện 108 (số 1, Trần Hưng Đạo, HN). Còn vấn đề gãy răng (gãy đến tận gốc) thì bác sĩ ở viện 108 bảo là về dưỡng khoảng hơn 1 tháng kể từ khi mổ để lành xương hàm và lợi được ổn định. Bây giờ, thời gian dưỡng để lành xương cũng sắp hết, anh trai em cũng chuẩn bị quay lại Hà Nội (quê em ở tận Hà Tĩnh cơ) để trông răng. Tuy nhiên, gia đình em cũng như anh trai của em không biết là sẽ trồng ở đâu để vừa đảm bảo được chất lượng của răng, giảm thiểu độ ảnh hưởng đến các dây thần kinh, răng sau khi trồng bền, ít bị đau tái phátvà đặc biệt là yếu tố thẩm mỹ nữa bởi vì anh em chưa lấy vợ ạ. Nói chung là chỗ trồng răng tốt, uy tín, chất lượng ạ.

Vấn đề của em là như thế ạ. Vậy em lên đây mong các mẹ, ai có kinh nghiệm về vấn đề này thì giúp đỡ gia đình em ạ. Em xin chân thành cảm ơn các mẹ ạ.

:)