Thân chào cả nhà!

Tình hình là em cũng bị mụn khá nhiều, bắt đầu nổi từ hồi học cấp 3. Đến giờ thì cơ bản đã ổn, không nổi mụn mới nữa nhưng các "tàn tích chiến tranh" - tức các vết thâm thì còn khá nhiều.

Hôm bữa em có đi nghe tư vấn ở chỗ thẩm mỹ viện Bác sĩ Tú thì được chị phụ tá tư vấn là da thâm như em thì làm điện di vitamin C đi. Nhưng khi em hỏi làm bao nhiêu lần sẽ hết thâm thì chị ấy không nói rõ mà chỉ nói áp dụng phương pháp này cần phải kiên trì, làm nhiều lần. Rồi chị ấy bảo giá là 300k/lần, một tuần làm một lần.

Em về google nghiên cứu thì thấy xung quanh phương pháp này khá nhiều ý kiến trái chiều, có bác sỹ bảo là không hiệu quả nhưng các thẩm mỹ viện lại bảo đây là công nghệ tiên tiến. Vậy cả nhà cho em hỏi có chị nào đã từng trị thâm bằng phương pháp này chưa và nó thật sự có kết quả không? Nếu không thì chị đã dùng phương pháp nào? Xin tư vấn cho em vì em cũng đang phân vân lắm, không phải vì em sợ tốn tiền mà vì em không biết làm tới khi nào mới có kết quả. Nếu thật sự có kết quả thì đầu tư một lần tốn 5-10 triệu cũng đáng. Đầu tư cho sắc đẹp là đầu tư dài lâu mà đúng không các chị :D

Các chị tư vấn cho em với nhé! Em cám ơn nhiều lắm