Có thể nói, lông mọc ở tay chân, nách , râu là những điều khó chịu nhất đối với chị em phu nữ. Riêng tớ, chẳng có thể diện váy và cũng hơi thấy mắc cở với tay như " vượn" chưa tiến hóa :)). Đó là về tay chân đối về việc ăn mặc của phụ nữ chúng mình.

Đặc biệt, nách là phần tớ rất quan tâm cũng như cảm thấy khó chịu về nó nhất vì lỗ chân lông nó nổi cợm cợm do là tớ đã dùng nhíp cũng như thâm đen ==". Các bạn nên biết nhíp cũng như dao cạo râu dùng lâu sẽ gây tổn thương da và sẽ dẫn đến tình trạng như mình.

Tớ cũng đã mua những loại sản phẩm để wax : sáp , kem và loại bôi ấy. Riêng về sáp , nó sẽ làm chậm thời gian mọc lông hơn đối với 2 loại còn lại vì nó bức được ngọn của lông. Tuy nhiên , các mẹ sẽ phải khóc gào lên vì đau đớn nếu chưa quen :3 :3

Còn 2 loại còn lại dùng sẽ được kết quả như ý muốn là sạch lông rạng ngời nhưng lông mọc lại là rất nhanh sau 4 ngày đối với tay chân và 2 ngày đối với nách ==". Thật sự tớ không thích dùng những loại đã nói trên vì chưa những chất hóa học , riêng mùi thì như có mùi thuốc tẩy đổi với loại bôi ấy. Nên tớ quyết tâm áp dụng tìm nguyên liệu tự nhiên vừa tốt cho da, đặc biệt không đau, và rẻ tiền :))))

Giới thiệu hơi nhiều, có mẹ nào hóng hay muốn thì ủng hộ em với :)) em viết tiếp quá trình và công đoạn cũng như cách trị thâm nách :))))