Em là đứa có làn da khó chịu vô cùng. Mặt thì dùng sữa rửa mặt và dưỡng ẩm nào cũng khô như sa mạc, còn tay chân chỉ cần vài hôm không tẩy tế bào chết là như da rắn, lại còn rất kén mỹ phẩm, hay dị ứng. Mỗi lần dị ứng là da em nổi chi chít mụn nho nhỏ hồng hồng, sờ vào cộm cộm, ngứa ngứa rất khó chịu.. Nhưng may mắn nước da em trắng. Nhưng trắng mà mỗi khi em dị ứng hóa mỹ phẩm là nhìn rất ghê luôn . Nên Em chịu khó dưõng ẩm, uống nước lọc và nước ép mỗi ngày và chịu khó sử dụng các sản phẩm tự nhiên. Trước còn sinh viên em mua nghệ tươi về sử dụng, rồi tinh bột nghệ, cám gạo, đậu đỏ mật ong, bồ kết...bla...bla... Sau này đi làm em lười hẳn đi nên nhìn em mau tàn dễ sợ luôn các chị. Em nhìn em còn k thiết tha cơ mà :)

Nọ em được bạn tặng 2 cục xà bông, vì nó biết e thích các sản phẩm tự nhiên, tuy nhiên em cũng chẳng mấy thích dùng xà bông cục vì nó k tiện như sữa tắm, cơ mà con bạn em cứ bảo xài đi nghiện đấy. Nhưng em nó trị mụn cơ thể hiệu quả lắm nha các chị, giờ em tắm xong sờ vào người láng mịn như em bé. Thôi thì được nọ mất kia, chịu khó bất tiện 1 xíu mà được làn da ưng ý cho các anh chết mệt các chị nhờ! 

Bạn em nó mua ở đây nạ https://www.facebook.com/S%E1%BA%A3n-ph%E1%BA%A9m-Thi%C3%AAn-Nhi%C3%AAn-C%C3%B4-3-shop-100475405516440