Pond's, E chỉ mún nói có mẹ nào, chị em nào, bạn nào đã, đang và dùng Kem Ponds, sửa rửa mặt ponds hay hoa hồng, đại khái là những gì liên quan tới Pond's thì làm ơn xì tóp lại đi ạ.

Cái mặt của e đây, chỉ xài SRM cao cấp khoảng 7-8 năm rồi, từ SRm bình thương cho tơi cao cấp Pond's, da e khô nên khi dùng SRM thấy sạch bong, kin kít cơ đấy,cư tưởng da mình đẹp, hợp với Ponds (da e hầu như ko có mụn ạ), hôm qua đọc mấy topic về Pond's mà ngỡ ngàng quá chị em ak, da khô sạch kin kít khi rửa là do nó bào mòn da mình chứ có pải thật đâu. Huhu, sao mà e ngu quá nè. Hôm nay sờ da thấy ít mụn mọc dưới da gần mắt và má đấy ạ, da bào mỏng đến mức trắng luôn thế mà e ngây thơ là SRM Pond's tốt, sạch….(ngu đến thế là cùng)

Có nhiều chị em dùng SRM Pond's, Kem Ponds thấy da trắng lên rõ rệt, nào là đẹp da này nọ, nhưng ko pải đâu nha, nó bào da mặt mình gê lắm mấy chị ơi. SRM thì sạch sẽ cứ nghĩ nó dùng tốt nhưng e nghĩ chị e nhầm đấy ạ, e dùng lâu thế giờ e nghĩ lại mà thấy thương cái mặt e quá, nó ko có lên gì nhiều, ko dị ứng, ko rát… chỉ là da e mỏng 1 cách rõ rệt nhìn tội nghiệp lăm mấy chị ơi, giờ có cho vàng e cũng ko xài nữa, may mà e chỉ dùng SRM Pond's thôi chứ dùng thêm Kem Ponds hay Hoa hồng gì nữa chăc tầm 10-15 năm cái mặt e bào ra nước quá. Huhu.

Em chỉ mún cảnh báo cho chị e bít thôi, ai ko nghe ráng chịu đấy, đừng có nói là hợp nên trắng, da đẹp ra nha. e dùng SRM 7-8 năm rồi e rút kinh nghiệm lắm lắm, đừng ai bị như e nữa, tội nghiệp lắm.

Vĩnh biệt mày nha Pond's, t sợ mày quá rồi đây.:((:((:((