Chào các chị!!!

Hôm nay em quyết định lập topic này là vì em chán cho cái mặt của mình quá rồi:((.

Mặt của em bây giờ đã đỡ mụn hơn nhiều rồi ạ nhưng "vết thâm" thì nhiều không tả nổi nhất là ở 2 bên má, trán cũng có nhưng ít hơn. Ở 2 bên má thì thâm lúc nào cũng đỏ ửng lên có 1 vùng nhỏ ở má thì lỗ chân lông to cứ thâm chưa hết thì mụn khác mọc lên, chán lắm lun ạ.

Em biết tiêu đề này cũng cũ rích lắm rồi nhưng với các chị thì cũng áp dụng nhiều phương pháp rồi và tính đến thời điểm này thì các chị đã thành công với phương pháp nào hay thuốc gì thì mách em với ạ. Phải là hiệu quả nha các chị :(

Em thì đang bôi vitamin e 400IU được 12 ngày rồi, kết quả chưa rõ lắm, giá của nó 1vĩ 15 viên có 12 ngàn thôi ạ, có khi nào nó rẻ quá như vậy sẽ k có tác dụng k ạ. Đã buồn cho cái da mặt mà con bạn nó k an ủi hay cho lời khuyên gì mà nó cứ thấy cái mặt em là nó chê bai đã thế rồi còn chọc em là mày trang điểm thì k cần đánh má hồng đâu nhỉ. bạn bè gì đâu, chán. Nhất là khi đi ra nắng về hoặc đứng ngoài ánh sáng hay da bóng nhờn lên 1 chút thì đỏ lên kinh khủng lun ạ :((. Cái mặt mình mà cứ bị người ta đem ra bàn tán,chê tới chê lui.:((. Soi gương thì em chỉ muốn khóc :'((Bao nhiêu tự tin mất hết. Sắp tới lại phải về quê nữa rồi mà mặt mũi thế này. Ôi bùn:(

***Đúng là sự tự tin có được phải qua rèn luyên mất 1 thời gian dài nhưng nó có thể sẽ mất đi chỉ qua 1 đêm thậm chí vài phút

XIN CÁC CHỊ CHO EM VÀI LỜI KHUYÊN VỚI Ạ VÀ PHƯƠNG PHÁP HIỆU QUẢ!!! EM CẢM ƠN NHIỀU Ạ