Em 2 năm nay bị mụn nhiều quá các mẹ ạ.Da e cực kì nhạy cảm và yếu,mỗi lần bị mụn phải 1 tuần mới hết nhưng seọ thâm thì phải nửa năm :( e buồn lắm,da e trộm vía trắng treỏ nên sẹo đỏ lại càng rõ. E hay dùng sản phẩm của Avène,Laroche-posay,Ducray,cả bộ trị mụn của Yves rocher,cả bộ trị mụn 7 sản phẩm của The body shop, rồi cả loại những loại đắt tiền như Dermalogical, Murad,...hết dược mĩ phẩm của Châu Âu thì e dùng của Châu Á như bộ trị mụn của The face shop,vit C Kanebo,Ze:a... E giữ da lắm,ra ngoài đường ko bao giờ e thiếu kem chống nắng của Avène và 2 cái khẩu trang,đi đâu về nhà e cũn rửa mặt thật sạch, nếu trang điểm em cũng tẩy trang kĩ.Em hay dùng những loại mĩ phẩm có tên tuổi 3-4 năm nay rồi.Tốn rất nhiều tiền,lọ colagen Q10 hơn 3tr em cũng dùng mà chẳng có tác dụng lắm.Em cũng hay đi chăm sóc da,hồi trước e làm ở bệnh viện da liễu chiếu đèn các kiểu nhưng không đỡ,rồi em làm ở dược mĩ phẩm Trần Đại Nghĩa,sau là ở Thẩm mĩ viện ******* 39 Quang Trung cũng vẫn không đỡ.Mặt em cũng không nhiều mụn lắm đa phần là sẹo đỏ.Em mua rất nhiều mĩ phẩm trị seọ như Post-Acnes spot lightening gel cua Murad 60$, hay sản phẩm rẻ như Hidruscar cũng không đỡ.Thật sự là giờ e không biết phải dùng gì nữa rồi :( em có đứa bạn da đẹp lắm, hỏi nó thì nó bảo chăm sóc da ở 76 Trung Liệt. Em đến đấy xem thử thì thấy như hàng gội đầu, sản phẩm thì cuaTrung Quốc viết sai chính tả như Dr.Snôw rồi vài sản phẩm Hàn quốc không tên tuổi.Em sợ lắm vì em không dám dùng kem trộn bao giờ,nhưng bạn em dùng 1 lọ kem Hàn Quốc của hãng B.N.H đẹp da lắm, mấy đứa bạn em đều dùng mấy năm rồi, ngừng bôi cũng không sao.Bôi cái đấy lên mụn lên đầu rồi không để lại sẹo,thật sự em hết cách với mặt em rồi.Có chị nào đã chăm sóc da ở 76 Trung Liệt hay biết gì về kem B.N.H thì giúp em với ạ! Em lên mạng tìm thì kem đấy chỉ có hai ba người bán,kem này rất ít bán bên ngoài và không phải kem trộn (kem trộn dù tốt đến mấy em cũng không dám dùng)

Em trân thành cảm ơn ạ!!!

Đây là hình kem ý ạ