Bạn gấu mình là Grab, thường hay đi ngoài đường trời nóng nên phải mặc áo kín. Chính vì sự "kín đáo" đó, với mặc áo gió chất dù của Grab, mà da ny mình không được thoát hơi, lúc nóng thì bên ngoài áo khô, bên trong ướt sũng mà bí bách, thương thật sự các chị e ạ.

Thế rồi người yêu mình bị kiều nổi hết lỗ chân lông ở lưng, k những vậy mà còn mọc những thể loại lông tơ đen đen, giống như kiểu nó giúp giảm toát hơi nước ấy các bạn, sờ lưng sần sùi mà thương ny ghê.

Mình tìm hiểu trên mạng cách trị mụn lưng cho gấu mình, rồi thực hiện theo và thấy hiệu quả. Mình nghĩ nếu bạn quan tâm người thân của mình, đặc biệt là bạn nam hay bố mình, thường sẽ có những chứng mắc bệnh ntn. Vậy nên mình chia sẻ cái tips ở web này cho các bạn: 6 cách trị mụn lưng tại nhà cho nam. Tại vì mình và gấu không có thu nhập nhiều, vậy nên phải tìm cách trị ở nhà. Mình thấy ngoài những cách khác, tẩy da chết thương xuyên cho lưng gấu cũng rất tốt nha. 

Mình k có ps sản phẩm hay là review gì nhé, cứ tự nhiên mà làm thoi. Cảm ơn các nàng đã đọc bài của mình