Da tui nhỏ giờ cũng gọi là ổn nhưng bù lại là bị viêm lỗ chân lông và mụn cơ thể mà chăm quài k đỡ, làm tui cbh dám diện quần short váy đầm gì. Nằm coi tiktok thấy clip lên xu hướng của Chảnh beauty dag sale 1 quế hồi tặng 1 sữa tắm nên mua đại, xài oke thì tốt còn k oke thì cũng rẻ nên chả sao 😂

🌟 Tẩy tế bào chết quế hồi

Lần đầu tiên xài tbc dạng gel luôn á. Apply lên da rất mát, mùi quế hồi hơi giống mùi ngoài spa, lúc đầu hơi lạ mà sau cái ghiền do thư giãn lắm. Tp chính tẩy da chết là cà phê xay mịn, massage sạch và thấy ng nhẹ hẳn luôn. Có thêm niacinamide điều tiết dầu nhờn trên da nên da bớt đổ dầu gây mụn. Trộm vía là dùng combo của nhà Exclusive cosmetic này được 1 tháng, từ một đứa bị mụn viêm mụn bọc ở lưng mà giờ mụn cũng giảm thấy rõ. Tui nghĩ là do có dầu quế vs hồi nên kháng viêm làm dịu da tốt nẹ. Bà nào không quen mùi quế hồi lắm có thể mix cùng sữa tắm để rút ngắn công đoạn mà thơm hơn nữa. Một tuần dùng 2-3 lần mà hũ này tui thấy bự nên xài tầm 3 tháng mới hết nha.

No photo description available.

Hình sau 4 tháng kiên trì xài quế hồi miệt mài 

🌟 Sữa tắm kem dâu

Nhờ ctrinh sale mới biết có em này, tưởng hãng chỉ có tẩy da chết thôi. Vì thành phần chính là dâu nên tất nhiên khi tắm mùi dâu ngọt như kẹo alpenlibe sẽ bám trên da khá lâu. Tắm xong phòng tắm toàn mùi dâu siêu gây nghiện. Pha nước r ngâm mình trong bồn tắm hay tắm bth cũng bao thư giãn, xả stress luôn. Em này làm mướt da dữ lắm do có chứa protein sữa thủy phân, da mịn ăn kem dưỡng cực kỳ. Nếu sử dụng thường xuyên cỡ 1 2 tháng là cảm nhận da lên tone và đỡ mụn, viêm lỗ chân lông hẳn. Sau một ngày làm việc mệt mỏi, chill trong phòng tắm với em sữa tắm dâu này là quên hết mệt mỏi luôn.

No photo description available.

Combo trị viêm nang lông của nhà quế hồi Exclusive Cosmetic

Bí quyết giảm mụn viêm lcl của tui chỉ nhiu đó thôi. Mấy bà đang gặp vấn đề tương tự như tui thì trải nghiệm thử nha.