Trước đây mình bị mụn ở lưng và mặt , được bạn mách uống atiso để giải độc,thấy mụn xẹp rõ rệt, và mình cũng mách một số người bạn nữa thấy ai cũng giảm, nên mình lên đây chia sẻ.

Bạn ra tiệm thuốc bắc mua rễ atiso , rửa sạch, cho nước vào nấu sôi trong 30 phút cho ra hết thuốc, Uống nhiều lần trong ngày, uống mỗi ngày.Liên tục một tuần là thấy tác dụng, mình uống có 3 ngày mà thấy bớt rồi,tới nay ( 3 tuần) thấy giảm 80 %

Bạn nhớ mua rễ Atiso , đừng mua trà đóng gói sẵn.

Tác dụng phụ: ngủ ngon, tiểu nhiều hơn .

Nếu chịu được đắng , bạn mua lá atiso về nấu, công dụng tốt hơn hẳn nhưng rất là đắng ( gấp trăm lần khổ qua)

Atiso chỗ mình bán 10 K 1 Lạng rễ, lá thì 5 k, bông thì 15 k.

Mình mua nửa ký rễ 50 k uống được hơn 1 tuần.Nói chung cũng ko đắt.Nếu bạn uống hết 1 tuần mà chưa thấy tác dụng, thì nên ngưng(chứ nếu có tác dụng thì đã có ngay từ đầu rồi, cái này tác dụng rõ rệt lắm). Có thể bạn bị mụn do nguyên nhân khác ( mỹ phẩm ko hợp, hư da do kem trộn-cái này thì bó tay, mình có bà chị họ, bị mụn thoa kem trộn vào, lúc đầu trắng đẹp, lúc sau da bị hư, nổi mụn còn ghê hơn trước)

Uống atiso chỉ trị mụn, ko trị thâm nên mình có mua thêm kem nghệ thorakao ( 9 ngàn 1 hộp) , lúc mụn sắp lành, thoa lên, thấy bớt thâm, kiên trì thoa thấy vết thâm có vẻ sáng sáng, nhưng mình chỉ chấm chỗ thâm và mụn thôi, không thoa hết mặt.

Ngoài ra mình có mua sữa rửa mặt hạt nghệ (19 ngàn 1 tuyp) để tẩy mụn cám chỗ mũi và lưng, không dám thoa hết mặt vì thấy có hạt cứng.Thấy cũng ok lắm.

Bạn nào dùng thấy có tác dụng thì nhớ lên đây thông báo cho mọi người cùng biết nhé.