Hơn 50 % da có dấu hiệu xấu đi do con tim chúng ta "thao thức" mỗi khi đêm về :))))). Ai mà có crush rồi thì sẽ tò mò liệu ng ấy có thích mình không?. Còn ai mà có NY rồi thì lại là cảm giác "liệu mình và người ấy tương lai như thế nào?". Rồi sẽ có vài người mần mò xem ai đang có tình cảm đặc biệt với mình? vâng vâng và mây mây. Và bạn có "thú thật" với mình rằng đây là những lý đó mà nhiều đêm chúng ta hơi bị khó ngủ phải không nhỉ ?. Một điểu hiển nhiên là làn da sẽ trở nên bị "xuống sắc", mắt hơi bị thâm, lâu lâu "bon chen" thêm nhiều "vị khách không mời", Chà! dần dần chúng ta sẽ bị "tụt hao" năng lượng lắm nè!

Vì thế nên mình sẽ "Ta - Dớt" một xíu để bạn được "Booster" năng lượng tình yêu trong thời gian sắp tới. Nào bây giờ cùng mình hít thở thật sâu - Đếm từ 1 đến 3 - Mở mắt ra - Chọn 1 tụ mà theo bạn thu hút năng lượng nhất nhé! mình sẽ trải bài ngay phía dưới nhé!

Lưu ý: Bạn chọn tụ trước rồi hãy kéo xuống coi kết quả nhé, có như vậy thì vũ trụ sẽ gửi đến bạn một thông điệp tương ứng với "từ trường" năng lượng của bạn nhất nha!

>>> Link Youtube video chọn tụ bài: https://www.youtube.com/shorts/td5Z7BxwdAM

hình ảnh

Tụ 1: Sữa Dưỡng Thể Dưỡng Ẩm Gallinée

hình ảnh

Trải Bài: 

Những bạn đang có người yêu, hãy xem xét lại mối quan hệ có thật sự cân bằng hay chưa? Bạn và người ấy có đang thành thật về mọi chuyện với nhau không? Nếu có, cách giải quyết vấn đề của cả hai đã làm hài lòng đối phương chưa. Vũ trụ khuyên rằng trước khi đưa ra bất cứ quyết định gì tiếp theo trong mối quan hệ (sống chung, kết hôn, mua bán, có con,…), bạn và đối phương phải suy nghĩ thật kỹ vì ở cả hai còn có nhiều khúc mắt chưa giải quyết được. Nếu cứ cố đấm ăn xôi e rằng kết quả của chuyện tình này sẽ tệ hơn. Nếu bạn đang có một nghi ngờ gì về đối phương của mình, thì 70% nghi ngờ của bạn là đúng. Hãy mạnh mẽ lên và đối mặt với nó nào.

Với những bạn đang độc thân, Gallinée biết bạn đã rất sẵn sàng cho một mối quan hệ nghiêm túc và có cam kết rồi nè, bạn không còn muốn yêu đương qua đường hay tán tỉnh nhăng nhít nữa. Đã đến một thời điểm các bạn quyết định tìm cho mình một nơi bình yên để vỗ về rồi hen. Nhưng e rằng các bạn còn phải tận hưởng sự độc thân một thời gian nữa. Trong lúc chờ đợi, Vũ trụ khuyên rằng bạn hãy tập trung nâng cấp bản thân mình hơn nữa đi nè, bạn bây giờ đã rất tuyệt vời rồi, nhưng tuyệt vời hơn nữa cũng tốt mà phải không? Vũ trụ hé lộ “mây tầng nào sẽ gặp gió tầng đó”, người ấy rồi sẽ đến và sẽ tuyệt vời như bạn vậy đó.

Tụ 2: Kem Gội Đầu Làm Dịu Da Đầu Galiinée

hình ảnh

Trải Bài: 

Với những bạn đang có người yêu, Vũ Trụ khuyên rằng đôi khi những lời thả thính hay tán tỉnh trẻ con dành cho đối phương cũng là một gia vị thú vị cho tình yêu của cả hai nè. Nếu hai bạn đã yêu nhau lâu thì đừng quên thêm cảm giác mới lạ để cuộc tình không nhàm chán nhé. Còn những bạn mới yêu thì hãy cứ duy trì sự đáng yêu vốn dĩ của mối quan hệ nhé. Hãy thể hiện tình cảm nhiều hơn và hãy nói lời yêu thương với người yêu nhiều hơn nha, người ấy sẽ thích lắm và cười tít mắt cho xem.

Với những bạn đang độc thân, bạn đang thích ai đó phải hông? Tấn công ngay thôi vì người ta cũng đang có cảm tình tốt với bạn lắm đó!!! Thời gian cưa cẩm này là đáng yêu nhất nè, hãy kéo dài nó ra thêm một tí nhé. Và trong mắt họ bạn cũng là một người rất nhẹ nhàng và dễ thương nữa, khi ở bên bạn họ cảm thấy rất thoải mái và dễ chịu, họ cũng rất thích tâm sự với bạn nữa nè.

Tụ 3: Kem Dưỡng Da Tay Gallinée

hình ảnh

Trải Bài: 

Với những bạn đang có người yêu, nếu hai bạn đang có những tranh cãi thì cứ yên tâm đây chỉ là sự cãi vã nhỏ thôi nhé. Cả hai bạn đều rất yêu thương hay và luôn mong muốn sẽ đi được đường dài với nhau. Vì thế khi có mâu thuẫn xảy ra, cả hai đều rất sẵn lòng ngồi xuống giải quyết để giúp đối phương dễ chịu hơn. Nhưng mặt khác, bạn cũng đang trông chờ sự thay đổi rõ ràng hơn từ người ấy nhưng ngại nói, không sao đâu nè, cứ mạnh dạn lên nhé vì người ấy vẫn rất sẵn lòng thay đổi để giúp mối quan hệ trở nên tốt đẹp hơn.

Với những bạn đang độc thân, bạn đang quá dè chừng trong con đường tình cảm của chính mình. Vũ Trụ biết rằng quá khứ bạn đã từng tổn thương rất nhiều, nhưng đừng vì vậy mà mất niềm tin vào tình yêu nhé. Hãy vực dậy tinh thần và dũng cảm yêu đi nào. Hãy rút kinh nghiệm từ quá khứ và bắt đầu thay đổi bản thân đi nè, và năng lượng của các bạn cũng sẽ thay đổi để thu hút những điều tốt đẹp hơn đó. Cứ yêu thôi!!!

Mình hy vọng qua trải bài trên, bạn sẽ có cho mình nhiều năng lượng tích cực hơn trong tình yêu nha. À, mà mình sẽ chỉ thêm cho bạn 1 bí quyết nữa để làn da chúng ta dễ "chill" hơn và tươi mới mỗi ngày nữa nè, đó là bạn có thể theo dõi fanpage để có thêm nhiều TIP dưỡng da cũng như những trải bài thú vị tiếp tới nữa nhé! :3

>>>  https://www.facebook.com/gallineevietnam