hình ảnh

Phần đầu: Cuộc sống trước đây của nhân vật.

Mình là một bạn nữ và trước đây mụn cũng không có xuất hiện nhiều trên những vị trí trung tâm như phần trán hay là dưới cằm. Nên là mình không chú trong cho việc chăm sóc da mặt là mấy. Cũng như mình cũng chả để ý đến các sản phẩm sữa rửa mặt như các bạn đồng trang lứa.

Nhưng khi càng lớn đôi chút, thấy bạn bè da dẻ ngày càng mịn màng khiến mình cảm thấy tự ti hơn. Ngày trước mình không quan tâm ngoại hình tới khuôn mặt nhưng không biết từ bao giờ một thói quen vô hình được hình thành từ bản thân. Mình hay soi gương hơn, nói chuyện với đối phương dè chừng và không tự nhiên như trước và đặc biệt là rất hay than vãn về mụn trên mặt.

Phần hai: Vấn đề mà nhân vật gặp phải trước khi sử dụng sửa rửa mặt.

Và thế là mình quyết định nhờ đến sự trợ giúp của sữa rửa mặt. Da mình là da dầu mụn và rất rất nhạy cảm. Mình đã dùng rất nhiều loại sữa rửa mặt khác nhau . Thay vì thấy hiệu quả thì mình thấy da mặt mình càng xuống dốc.

Và rồi như được sắp đặt, mình vô tình tìm thấy một bài đăng về sữa rửa mặt Cetaphil. Sau một thời gian mình thất vọng và mình quyết định bỏ qua bài đăng đó luôn. Một phần mình thấy sữa rửa mặt Cetaphil không nhận được nhiều sự đánh giá và lượt mua cũng không cao.

Nhưng một thời gian sau mình thấy sữa rửa mặt Cetaphil, có nhiều người mua và thấy độ đánh giá hài lòng rất cao. Điều đó làm mình cảm thấy tò mò về sự hiệu quả của sản phẩm. Và một lần nữa mình đặt hàng. Nhưng lần này thật sự sữa rửa mặt Cetaphil làm mình rất bất ngờ và vô cùng kinh ngạc. Vì ẻm siêu siêu hợp với da mặt vừa mụn, dầu lại còn nhạy cảm như mình nữa. Sau  1 tuần sửa dụng đều đặn và khoa học mình thấy mặt mình đã giảm mụn đầu đen đáng kể.

Phần ba: Những ưu điểm của sữa rửa mặt Cetaphil.

Cetaphil là một trong những sản phẩm của thương hiệu lâu đời Galderma Laboratories. Sản xuất tại Canada được thành lập từ năm 1986. Tính đến nay thì Galderma Laboratories đã có nhiều năm hoạt động trên thị trường mỹ phẩm. Sự uy tín từ sản phẩm Cetaphil với người dùng được phản ảnh qua lượt đánh giá sản phẩm. Sữa rửa mặt ở dạng gel nhưng có khả năng tạo bọt rất tốt và lành tính cho da. Sản phẩm được chiết suất các nguyên liệu có trong tự nhiên.

Thành phần chính của sản phẩm này là nước tinh khiết, Cetyl Alcohol và Stearyl Alcohol, Sodium Lauryl Sulfate, Những bạn dầu mụn sau  khi vô tình đọc được bài viết này nếu thấy thích hợp thì hãy thử rước một em về sử dụng. Cetaphil có hai dung tích, là 450 ml và 250 ml. Mình khuyên những bạn mua lần đầu nên mua loại 250ml xài xem có hợp cho da mặt hay không. Cuối cùng mình xin chúc các bạn thành công trong công cuộc chăm sóc sắc đẹp nha.

hình ảnh

Mua hàng ngay tại : https://tapquachukim.xyz/

Facebook: https://www.facebook.com/tapquachukim