Chào moi người.

Em là Ngọc Hoa, hôm nay em viết bài này để “cảnh báo” cho mấy mẹ về việc sử dụng sữa ong chúa trị mụn để tránh trường hợp phải “ân hận” như em.

Tuần trước em có có thấy một bài giới thiệu cực kì hấp dẫn trên facebook như sau: cách trị mụn hoàn toàn trong vòng 7 ngày bằng sữa ong chúa tươi là nguyên liệu thiên nhiên nên không dị ứng kích ứng,tác dụng phụ. Do gương mặt có rất nhiều mụn và mong ước được hết mụn nên em đã “ sập bẫy” của bọn lừa đảo đó.

Sau khi đọc xong bài giới thiệu đó em hí hửng mua ngay một hũ 300 ngàn về dùng với mong muốn là hết mụn,sử dụng đến ngày thứ 3 thì ”biến cố” sảy ra sáng hôm đó khi thức dậy em thấy mặt mình đau đau rát rát em liền vớ lấy ngay cái gương ở đầu giường thì trời ơi “ cái mặt của em” mụn mọc lên chi chít nào là mụn cồi, mụn ngòi trắng chúng mọc lên như “nấm” ấy các mẹ ạ và còn dày đặc nữa trước giờ chưa bao giờ em bị mọc nhiều mụn như vậy.

Sực nhớ đến lọ” sữa ong chúa” mới mua hôm bữa em liền vứt ngay cái lọ sữa ong chúa” chết tiệt” kia đi. Giờ em thực sự rất” hối hận” không chịu tìm hiểu kĩ càng khi đã tin vào những lời quảng cáo kia.

Hôm nay rảnh rỗi em viết bài này chia sẻ cho các mẹ “đừng có dại” khi sử dụng sữa ong chúa trị mụn để tránh bị “ hậu quả như em”. Em đang buồn cho cái mặt quá mặt càng ngày càng nát.