Tiệm thuốc tây mà ai cũng khen trị mụn hay, trị mụn giỏi cách nhà mình 70km. Sau quá trình trị mụn mặt mình để lại nhiều vết thâm, da không được sáng cho lắm. Rồi mình nhờ chồng chở đi xuống lấy thuốc, chị chủ tiệm thuốc đưa cho mình cả 1 bịch, nói chung k rành về thuốc nên k biết là thuốc gì, chỉ biết có mấy viên vitamin E, dầu cá, dầu bóng, nước cất, và nhiều loại khác, đại loại toàn thành phần dưỡng da,…. mình hòa chúng thành hỗn hợp tạo thành serum, mỗi tối mình thoa trước khi ngũ, không cần sử dụng thêm bất kỳ kem nào khác, các vết thâm trên mặt giảm hẳn, da mịn màng,… nói chung ok,.. Mặt mình giờ hết mụn và thâm, nhưng lâu lâu cũng nhờ chồng chạy đi lấy về để thoa cho đẹp…

Lúc đầu mua cũng hơi ngán tiền, nhưng tính ra khoảng 10k/ngày cũng ok miễn da đẹp là mừng ui…. Mấy bà chị ở xóm thấy mặt mình vừa hết mụn, hết thâm ai gặp cũng hỏi, ai làm biếng đi lấy mình nhờ chồng lấy về dùm (Vì chồng mình chạy xe khách cũng gần gần đó – nói là gần chứ chạy đi cũng đổ xăng cho người ta 30k rồi còn gì – xe mượn)… … … nhận thuốc xong trả lại em nó 40k mới chịu à….hihi…

Nhưng mà cái tiệm ấy phải nói là hay, trị mụn cũng hay, mà trị thâm cũng hay…

Ai biết thuốc gì thuốc gì k ạ..??????