hình ảnh

SENAVI 188 Nam Kỳ Khởi Nghĩa Q3

ĐỪNG DẠI MÀ DÍNH VÀO

TIỀN MẤT TẬT MANG

Một dịch vụ nâng cơ, trẻ hoá, giá gốc hơn 60tr, giảm giá còn 30tr, tự giảm giá còn 21tr và cuối cùng là mình đã trả được cái giá là 14tr/ 7 buổi.1 tháng đi 1 lần. Không biết có chị em nào trả được giá thấp hơn mình ko? Các bạn nv làm đủ kiểu để chốt sale, chốt xong thì quay lưng đi thái độ ( TIP nhỏ nếu chị em nào muốn thử thì cứ trả từ giá của mình xuống là thế nào cũng dính)

Lần 1 khi làm về da mình bị viêm kích ứng, nổi đầy mụn đầu trắng, mặt bắt đầu ê ẩm. 

Mình cũng can đảm đi lần 2, mong muốn cuối cùng là làm đẹp

Lần 2 da bị viêm nhiều hơn, mặt cũng ê ẩm y chang lần 1.

Mình thấy ko ổn nên đã xin hoàn tiền, mình đã ko bắt đền, mà chỉ mong muốn đc nhận phần còn lại. Có 1 bạn nv trao đổi với mình ( cũng ko giới thiệu tên, đến từ bộ phận nào), chỉ thấy bước ra từ p. KD, bạn k đồng ý hoàn tiền và lại vẽ ra thêm 1 số liệu trình khác. 2 bên nc qua lại và cuối cùng được thái độ từ 1 bạn nv của ngành dịch vụ KH là “GIỜ CÔ MUỐN SAO” ( nói tới đây chắc các bạn cũng đủ hiểu) 

Rồi 1 bạn nv khác, vị trí là TP. CSKH cho mình cái bánh vẽ tiếp tục do da mình ko thích hợp sẽ đổi qua liệu trình khác. Câu giờ, 1 tuần lễ chờ đợi. Mình đã thử nghiệm 2 lần rồi, đã k có sự tin tưởng nên mình ko chấp nhận qua liệu trình khác. Thì bạn nói mình chỉ cần có kết quả từ bs mình ko phù hợp bạn sẽ hoàn tiền. Mình đã đi khám ở 2 bv lớn TPHCM, có đầy đủ chỉ định từ bs, mình bị VIÊM DA KÍCH ỨNG VÀ CHẤN THƯƠNG PHẦN MỀM, khi mình đem đến, thì vẫn ngoan cố ko chịu hoàn tiền, bắt mình phải đi khám bên bs của họ. Nói thẳng mình k có sự tin tưởng, bs của họ là làm việc cho họ, liệu mình có đc bao nhiêu sự tin cậy? Trong khi mình đã đi bv lớn ở Tp và các bs này là bên thứ 3, hoàn toàn trung lập. ( chưa kể đến bs của họ là ai, đến từ đâu, chứng chỉ hành nghề ra sao) vì mình thấy bạn soi da cho mình cũng mặc áo BLOUSE trắng, bạn chốt sale cũng mặc áo BLOUSE). Vậy ai mới là bác sĩ thực sự?

Mình có đầy đủ bằng chứng, âm thanh, hình ảnh, hợp đồng, giấy chỉ định thăm khác từ bs ở các bv lớn TP. HCM

Lời khuyên: muốn thử thì cứ trả giá từ mức 14tr trở xuống 

Continue phần 2…..

#senavi