Trước đây mình bị mụn khá nhiều do cơ địa chứ mình cũng chẳng hề thức khuya hay ăn đồ nóng. Đi spa lấy nhân mụn mỗi lần gần cả 1 triệu bạc mà hết nhân này mọc lên nhân khác chẳng hiểu vì sao luôn. Nghe bảo lấy nhân mụn nhưng mà được 1 thời gian thì mọc mụn lại chán kinh khủng. Mình cũng tìm hiểu kĩ về da mình để tự chữa trị nhưng cũng thất bại làm mình tốn ko biết bao nhiêu tiền bạc sức lực đã thế từ ngày có mụn là mình cũng ngại ra đường gặp bạn bè ngay cả người thân cũng né sống như đứa tự kỉ buồn ghê gớm :(

Được ngày con nhỏ bạn chỉ dùng bộ kura mà nó đang dùng thấy hiệu quả nên chỉ cho mình xài thử xem biết đâu được. Lúc đầu thì cũng xài ké bộ nó đang xài , lúc đầu dùng thì thấy nó châm chích rất khó chịu tưởng là dùng phải hàng lậu sẽ hư hết khuôn mặt lúc đó mình sợ tái mặt, liền điện con bạn nó bảo đó là bình thường khi sử dụng thôi không cần lo cứ để vài ngày là nó sẽ khỏi. Nghe nói thế mình cũng an tâm tiếp tục xài được tầm 2 tuần thì thấy mụn nổi lên nhiều hơn nhưng sau đó hết hẵn là do thuốc kích những mụn ẩn cho nó mọc lên đẩy hết nhân mụn ẩn. Sau 1 tháng dùng thì mình thấy bớt đi rõ rệt lâu lâu cũng còn vài mụn nhưng tình trạng càng ngày càng giảm nên mình rất vụi và lên đây chia sẽ mn sản phẩm mà mình đã dùng và khá ưng ý này.