Mới hôm qua thôi Sài Gòn xuống chỉ còn 19 độ, đối với một con không thể chịu máy lạnh như mình thì sống sót qua mùa này cũng là một  thử thách nên khi các bạn mình rủ đi đâu lạnh lạnh là mình đều say “ NO”. Không chỉ cơ thể mình không thể chịu được cái lạnh mà da mình cũng vậy. Những mùa lạnh như thế này da mình bong tróc vô tội vạ. 

Da của mình là một nền da Undertone, ôi bạn nào sở hữu làn da như mình cũng dễ dàng hiểu được là mình cuồng dưỡng trắng kinh khủng. Các sản phẩm dưỡng trắng hoặc nâng tông sẽ ít dưỡng hơn so với các sản phẩm chuyên về dưỡng ẩm cấp nước. Năm nào mình cũng phải đấu tranh giữa việc nên dưỡng ẩm hay phải dưỡng trắng. Tuy nhiên, bây giờ mình đã tìm được sản phẩm tích hợp cả hai việc trên không chỉ giúp da mình trở nên rạng rỡ mà còn giúp mình đỡ đau đầu suy nghĩ phải làm sao với làn da khó chiều này.

hình ảnh

Em kem dưỡng trắng nâng tông này là của Hàn Quốc không chỉ cải thiện nền da tức thì mà còn nâng cấp tông da nếu duy trì sử dụng. Điều làm mình thích em này nhất chính là khả năng giữ nước cấp ẩm vô cùng tốt. Sau khi thoa em này để lại một lớp finish căng mướt bóng mượt cực nịnh mắt.

hình ảnhhình ảnhhình ảnh

Không chỉ sử dụng để làm kem lót cho lớp trang điểm ban ngày mà còn được sử dụng như một em dưỡng da ban đêm nhờ khả năng chống lại tác động của ánh sáng xanh trên các thiết bị điện tử tác động lên da.

hình ảnh

Nhờ em này mà Routine dưỡng da của mình đã trở nên vô cùng tối giản, giúp mình có động lực chăm đa hơn chứ không nhồi nhét quá nhiều sản phẩm mất thời gian mà còn làm mình có cảm giác bí bách khó chịu.

hình ảnh

hình ảnh

Cảm ơn bạn đã đọc bài viết này của mình. Mình chỉ có thể nói sau tất cả thì đây chính là sản phẩm đáng thử. Nếu bạn nào ngại về chất lượng và  giá cả thì em này có cả size mini nên các bạn cứ vô tư tham khảo nhé.