Chào các bạn, dạo này thấy em SEXY BEAN khá hot nhưng không có mẹ nào có review cụ thể kết quả ra sao hết, nên em quyết định tự mình thử nghiệm. b-)

Mình không cần trắng thêm nhưng có thêm nữa cũng dc :)). Cơ mà Mình bị viêm lỗ chân lông khá nhiều ở chân, mất tự tin kinh khủng, cộng với tật đi ra đường thì bịt kín trừ hai bàn tay lái xe Nên quyết định chôm em này trong đợt hàng mới về xài thử (em có bán em sexy bean này)

Day 1: Ấn tượng đầu tiên là em ấy đc thiết kế khá dễ thương, chai nhựa trong suốt rất nhẹ, các viên tròn màu hồng đường kính khoảng hơn 1cm nhìn như viên kẹo ấy, xinh xinh. Lấy em nó ra thì em nó như kiểu bột vo viên lại và có mùi thơm nhẹ nhẹ rất dễ chịu. Cơ mà lên da thì em ấy không còn thơm như vậy.

Theo hướng dẫn thì làm ướt da, bóp nát viên sexy bean ra lòng bàn tay rồi thoa lên da, tiếp xúc với nước thì em ấy tạo ra bọt vừa phải chứ không nhiều như sữa tắm đâu. Hoàn toàn không có mùi hoặc là mùi nhẹ quá mình không cảm thấy rõ. Thoa đều trên da cho tới khi viên bean tan hết và massage da khoảng 2-3p rồi rửa lại với nước. Nói thật là mình không thấy da sáng lên tí nào hết (mình dùng 2 viên cho cả người, da mình cũng thuộc dạng trung bình khá nên chắc chưa thấy rõ có hiệu quả hay không), nhưng được cái da có vẻ mịn và khô ráo chứ không kiểu khô khô căng da như xà phòng hay trơn trơn cảm giác không sạch như sữa tắm. Lần dùng đầu tiên không có gì ấn tượng quá mạnh nhưng cũng cảm thấy ổn, nên mình sẽ chăm chỉ sử dụng thêm rồi viết review cho các bạn tiếp ạ! :x

C
ác bạn quan tâm ủng hộ để mình có thêm tinh thần nhé! @};-