Sản phẩm này chắc chắn ai cũng biết đó là serum vitamin c21.5

Mặc dù có rất nhiều review về em này nhưng nó chỉ là những lời nói. Mình sẽ review cụ thể bằng hình ảnh cụ thể hằng tuần để các bạn có cái nhìn khách quan hơn về sản phẩm

✔✔✔Về tình trạng da của mình trước khi sử dụng thì có rất nhiều vết thâm do mụn để lại và vài vết sẹo rỗ lở dại nặn mụn và m thuộc loại da dầu

✔✔✔Về bao bì: chỉnh chu, serum đựng trông lọ thủy tinh mờ cầm chắc tay

Kết cấu: serum lỏng như toner vậy, có màu vàng rất nhạt soi kĩ mới thấy

✔✔✔Mùi hương: gần như không mùi

Các bước dùng: toner thayer -> c21.5 -> the green tea seed serum của innisfree -> kem chống nắng

Khi sử dụng vitamin c thì các bạn phải có 1 em kem chống nắng nhé vì vitamin c rất ăn nắng đấy giống như chanh vậy

1 tuần 2 - 3 lần vào mỗi tối mình kết hợp c21.5 với mask ngủ trà xanh của innisfree

✔✔✔Cảm nhận: lần đầu tiên sử dụng thì nó thấm rất nhanh và để lại 1 màng ẩm tự nhiên trên da không nặng mặt . Đọc nhiều review thì nói là serum gây khô da và châm chích còn mình thì không hề bị hiện tượng khô da dù chỉ sử dụng 1 mình c21.5 thôi còn châm chích thì lần nào mình bôi nhiều hơn 1 chút thì bị thiệt nhưng ko hề đau rát mà rất nhẹ chỉ 1 vài điểm trên mặt thôi còn nếu bôi vừa đủ thì không sao cả. Có lần mình lở bôi serum lên chỗ mụn vừa tróc còi thì chỗ đó nó rát như sát chanh lên vậy từ từ nó cũng dịu lại. Đó là những cảm nhận trông quá trình sử dụng của mình

✔✔✔Hiệu quả:

Mình sử dụng c21.5 lúc da thâm rất nhiều ( xem hình ) và còn 3 4 nốt mụn bọc sau 2 tuần lấy tay sờ vào những chỗ mụn bọc đó ( mụn bọc khó thấy lắm phải sờ vào da thấy u u 1 cục khá bự mới biết ) và phải thốt lên " ủa đâu mất rồi ta nhớ nó ở đây mà" thật kì diệu trong lúc mình đang tìm kiếm 1 sản phẩm để trị dứt điểm mụn bọc trên da giờ thì khỏi cần rồi. Còn về thâm thì các bạn xem hình mình sử dụng và nhận xét nhé. Mình nghĩ là 1 tháng đầu tiên thâm sẽ không mờ nhanh đâu đọc review thì tới tầm tháng 2, 3 mới thấy kết quả rõ rệt.

Sau đây là hình ảnh mình làm chuột bạch thử nghiệm c21.5 về trị thâm và trị mụn đầu đen còn công dụng trắng da mình cũng không trông chờ nhiều vì da mình cũng khá trắng. Mình chụp có flash cho các bạn xem rõ mấy cục thâm

Tuần 4 là tuần mình thấy serum phát huy rõ tác dụng của nó những vết thâm từ nhẹ tới nặng đang bắt đầu mờ dần, không nhanh nhưng đó là 1 tín hiệu tích cực để mình tiếp tục sử dụng em nó

Đó là tất cả những gì mình trải nghiệp c21.5 trong 4 tuần vừa qua

Mình sẽ up bài vào 4 tuần kế tiếp các bạn nhớ đón xem mong là sau bài này chúng ta sẽ thấy kết quả rõ rệt của nó

Sorry các bạn mình không biết sao mà không thể up hết hình lên được tức ghê í làm bài viết thiếu sinh động gê lun mình có tạo trang https://m.facebook.com/thebestskinperfect/ các bạn lên đây xem nhé mình sẽ úp đầy đủ bài viết có kèm hình ảnh từ tuần mình sử dụng cho các bạn xem ( sinh động lắm đấy) và các bạn có thể gửi những thắc mắc ở đây nhé. Hằng tuần mình cũng sẽ up hình sử dụng serum ở đây cho các bạn xem