Lần đầu Review trong hội nên văn phong lủng củng các mẹ thông cảm nhé!

Các mẹ ơi, em vừa tìm được một loại máy rửa mắt rất hay nhé, tích hợp nhiều công nghệ trong một chiếc máy nhỏ xíu xíu thôi !!! Đây để em khoe, nó là máy rửa mặt của thương hiệu Dr Glatt của Đức.

hình ảnh

Gần đây em có nhu cầu mua một máy rửa mặt, nhưng phân vân nhiều loại máy quá nào là Foreo, Halio,... chả biết loại nào phù hợp cho da của mình cả vì da của em vốn nhạy cảm, mua máy rửa mặt mà không hợp da là mẩn đỏ ngay, mệt lắm! Thế rồi được bé em ở công ty giới thiệu máy rửa mặt có tên là Dr Glatt này. Nó rất am hiểu skincare, nó đã dùng qua mấy đời từ Pepple Lisa, Halio, Sumay, Foreo rồi mà vẫn suggest hãng này nên em cũng quan tâm. Bình thường em là người kỹ lưỡng, nhất là cái gì đập lên mặt càng phải kỹ hơn nên khi tìm thấy nó. Nghe con em review cũng bị ham. Em vẫn tìm hiểu rất kỹ về xuất xứ, công nghệ những công dụng của nó có phù hợp với mình không. Đây là máy mang công nghệ của Đức, công dụng của nó không chỉ đơn thuần là rửa mặt thôi đâu nha, máy còn có chế độ tẩy trang, rồi thì đẩy ion chăm sóc da giúp da thư giãn và trẻ hoá làn da.

Được cái con bé em quá có tâm, mấy món đồ kia nó xách qua cho em thử hết để em tự đánh giá rồi tự mua cho yên tâm. Sunmay, Halio, Pepple Lisa thì khỏi nói, sợi silicon cứng, ngắn nên dùng khá ráp da. Dùng đến Foreo 2 là đẳng cấp khác nhưng sang đến e Dr Glatt thì thực sự em cũng bị thuyết phục bởi nó vừa có dáng thiết kế phù hợp các góc mặt mà lại còn có sợi dài và mềm hơn so vs Foreo 2. Thế nên em quất ngay khỏi nghĩ ngợi nữa.

hình ảnh

Em dùng máy được hơn 1 tháng cảm thấy rất ổn, nó phù hợp với da em lắm, sau mỗi lần rửa bằng máy em thấy da sạch hơn, bã nhờn chất bẩn cảm giác được rửa sạch, mà cảm giác da cũng căng lên nữa cơ !!! không hề có chút cảm giác da bị kích ứng, lý do là em thấy đầu lông của máy rất mềm chứ không thô cứng như những dòng máy khác, rửa mặt bằng máy rất sạch vì trước khi rửa mặt máy có chế độ giúp mình tẩy trang, rồi thì các đầu lông silicon nhỏ mềm giúp rửa mặt rất sạch ngay cả ở những khe sâu như rãnh mũi hay khoé mắt. Sau thời gian sử dụng và trải nghiệm em đánh giá đây là loại máy rửa mặt rất hữu ích và tiện lợi, vì máy nhỏ gọn, tiện lợi khi mang theo, dùng được mọi lúc, mọi nơi, mà công dụng của máy không chỉ mỗi để rửa mặt mà còn dùng để tẩy trang, chăm sóc massage đẩy ion cho da. Cái tính năng đẩy dưỡng chất thì em chưa có cảm nhận nhiều lắm do mùa hè da hỗn hợp nhạy cảm, bôi gì lên cũng thấy bí. Có thêm chức năng làm nóng là em mê. Đi làm cả ngày về mắt mỏi bật chế độ này áp lên sau khi dùng kem dưỡng mắt bao phê. Mua một mà được ba. Các mẹ cân nhắc nhóe chứ em thì em cho luôn 9 điểm đấy. Trừ 1 điểm để dành sau này tìm ra vấn đề trừ sau/ =))) Các mẹ chăm con nhưng nhớ vẫn phải yêu thương chăm sóc bản thân mình nhé!

À, em note thêm: Các mẹ mua ở website của hãng ấy, hoặc inbox Page.

Website: https://drglatt.vn/

Page: https://www.facebook.com/DrGLatt/

E lười em gọi cú hotline mua cho nhanh. Hí hí

Sau này có gì ngon bổ rẻ em sẽ ngoi lên review cho các mẹ.